Nhất Chi Mai - Tết năm nghèo

storm_snows2006

Thành viên tích cực
Năm hết Tết đến
Phải năm " mất mùa"
Cảnh nhà túng bấn
Chẳng có gì chơi
May có em này
Thôi thì.... có Tết.
:))

Chúc toàn thể anh chị em cùng gia đình một năm mới an khang thịnh vượng.
Cây NCM của anh Dũng nở hoa đẹp thật, chúc anh và gia đình năm Giáp Ngọ: Mã Đáo Thành Công nha:)

tiennavi

Thành viên
cây đẹp quá, chúc anh và gia đình năm mới sức khỏe, thành công! loại mai này không biết trồng ở miền nam được không anh?
cảm ơn anh!

dungvan

Moderator
Cây NCM của anh Dũng nở hoa đẹp thật, chúc anh và gia đình năm Giáp Ngọ: Mã Đáo Thành Công nha:)
cây đẹp quá, chúc anh và gia đình năm mới sức khỏe, thành công! loại mai này không biết trồng ở miền nam được không anh?
cảm ơn anh!
Cảm ơn các anh em, chúc anh em một năm mới an khang thịnh vượng, vạn sự như ý.

... loại mai này không biết trồng ở miền nam được không anh?
Anh thấy có nhiều anh em ở trong đó chơi rồi. Em hỏi Hải Biên là chắc nhất.

dungvan

Moderator
Trời ạ .....hôm nay mới biết cái topic này là của Dũng

Tuyệt vời 1 màu trắng tinh khôi, kg còn gì tả nổi cái đẹp này

Người giàu có mơ cũng chưa thấy nghe Dũng ui

Hoa nở kiểu này đủ biết Dũng đả xóa nghèo rồi nhé. Hi..... chúc sức khỏe, vạn sự như ý
----------------------
Hi.... Ngoài đó nhất NCM thì nhiều, Mình nghe nói là Cây này DungVan định chuyển vào trong Nam đó Ngọc Dũng ui :)):)):))
Cảm ơn anh Hồng. Anh cứ quá khen ạ.
Năm mới, người ta chơi màu đỏ, màu vàng để cho may mắn, còn mình chơi toàn màu trắng, chả trách cả năm cứ " Bạch định " hoài. :))
Ủa, mà sao anh biết em định chuyển vào Nam ở.:))

bsvuhongbvdkhb

Quản lý mới
Cảm ơn anh Hồng. Anh cứ quá khen ạ.
Năm mới, người ta chơi màu đỏ, màu vàng để cho may mắn, còn mình chơi toàn màu trắng, chả trách cả năm cứ " Bạch định " hoài. :))
Ủa, mà sao anh biết em định chuyển vào Nam ở.:))
Hi....Vì anh nghe gian hồ đồn vậy mà thấy cũng có lý vì kg ai chở củi về rừng, vào nam là thượng sách>:D<

bsvuhongbvdkhb

Quản lý mới
Hy vọng năm nay sẽ có dịp vào Nam một chuyến anh ạ.
Hân hạnh được đón tiếp nhe Dũng, cố lên nhé
Có cây này đọ hoa với cây của anh Dũng :D
Wa....1 cây kia là ghiền chịu kg nổi rồi giờ thêm cây này hoa hoành tráng hơn nửa chắc mê khỏi ngũ quá Hải Biên ui. cho mình xin giá tham khảo nhé.Hi...

haibien

Quản Lý Viên
Hân hạnh được đón tiếp nhe Dũng, cố lên nhé

Wa....1 cây kia là ghiền chịu kg nổi rồi giờ thêm cây này hoa hoành tráng hơn nửa chắc mê khỏi ngũ quá Hải Biên ui. cho mình xin giá tham khảo nhé.Hi...
Giá trước tết cũng bèo thôi anh ơi,ko bằng cây tết nghèo của anh Dũng Văn à ;))

xuantunguyen

Thành viên tích cực
Năm ngoái em được Cần lựa giúp 1 cây, rất đẹp, ai vào nhà cũng khen, tiếc cái là nuôi nó không được, rất dễ bỏ chi, đến giờ trông em nó khá tội nghiệp.

dungvan

Moderator
Năm ngoái em được Cần lựa giúp 1 cây, rất đẹp, ai vào nhà cũng khen, tiếc cái là nuôi nó không được, rất dễ bỏ chi, đến giờ trông em nó khá tội nghiệp.
Chuyện NCM bỏ cành cũng còn tuỳ thuộc nhiều yếu tố. Cảm ơn bạn đã ghé thăm.