Nhất Chi Mai _ đêm giao thừa .

ngoc_dung

Moderator
Giây phút giao thừa thiêng liêng đang sắp điểm, ngoc _dung xin kính chúc toàn thể anh em cùng với gia đình của mình một năm mới an khang, nhiều sức khỏe, vạn sự như ý và hạnh phúc .

Xin gửi tặng cùng anh em hai cây Nhất Chi Mai mà ngoc _dung đã nuôi nhiều năm và năm nay ra bông rất đúng tết, ảnh vừa chụp cách đây ít phút .

Cây khủng, nuôi lâu năm bệ nhãn rất đẹp .

dungvan

Moderator
Mới thấy có một cây à ông bạn già.
Năm mới chú ông bạn già và toàn thể gia đình một năm mới dồi dào sức khoẻ, hạnh phúc, làm ăn phát tài phát lộc nhé.

hqvuhototbung

Thành Viên Danh Dự

Cảm ơn bạn Ngoc_Dung.
Cây Nhất Chi Mai đêm Giao Thừa quá đẹp !
Bạn vui lòng cho phép mình được ngắm cây giữa đêm như trên.

ngoc_dung

Moderator
Năm mới chú ông bạn già và toàn thể gia đình một năm mới dồi dào sức khoẻ, hạnh phúc, làm ăn phát tài phát lộc nhé.
Cảm ơn ông bạn nhé, ba ảnh hai cây mà ông, hay bị lỗi ảnh rồi nhỉ .

vincentvo1975

Thành viên tích cực
cây hoa còn hơi ít anh Dũng hả . năm mới nhiều sức khoẻ và nhiều niềm vui anh nhé
==================================
anh Dũng thông cảm đêm 30 trời hơi tối nên chú Dũng nhà mình hổng thấy đường . người ta chụp 2 cây mà ổng thấy có 1 cây hà kakakkaa

ngoc_dung

Moderator
Trả lời: Re: Nhất Chi Mai _ đêm giao thừa .

cây hoa còn hơi ít anh Dũng hả . năm mới nhiều sức khoẻ và nhiều niềm vui anh nhé
==================================

anh Dũng thông cảm đêm 30 trời hơi tối nên chú Dũng nhà mình hổng thấy đường . người ta chụp 2 cây mà ổng thấy có 1 cây hà kakakkaa
Năm mới chúc em cùng gia đình nhều sức khỏe, vạn sự như ý .
Đúng là cây này ít hoa thật nhưng nhiều nụ lắm, chắc là ngoài tết vẫn còn hoa chơi được. Thế là em vẫn nhìn được hai cây hả, anh lại tưởng ảnh bị hỏng, bác Dũng nhà mình hoa mắt thật rồi .

nguyenquanghung

Thành Viên Danh Dự
Đẹp quá,chúc mừng Dũng.
Chúc em và gia đình năm mới,mạnh khỏe,hạnh phúc,phát tài.Các cháu ngoan,giỏi.

ngoc_dung

Moderator
Đẹp quá,chúc mừng Dũng.
Chúc em và gia đình năm mới,mạnh khỏe,hạnh phúc,phát tài.Các cháu ngoan,giỏi.
Rất cảm ơn lời chúc của anh, chúc anh sang năm thật dẻo dai, thật nhiều sức khỏe để lại bay ra chơi với thằng em này anh nhé .

ninhkientruc

Thành viên
Cây già đẹp và tuyệt vời hơn khi cây nở hoa đúng đêm giao thừa,
Chúc em và gia đình năm mới Mạnh khỏe - Hạnh phúc - An khang thịnh vượng.

ngoc_dung

Moderator
Cây già đẹp và tuyệt vời hơn khi cây nở hoa đúng đêm giao thừa,
Chúc em và gia đình năm mới Mạnh khỏe - Hạnh phúc - An khang thịnh vượng.
Chúc anh cùng gia đình năm mới an khang, nhiều sức khỏe và hạnh phúc. Anh Ninh ngày mấy tết qua vườn đấy, anh em gặp gỡ giao lưu tí anh nhỉ .

đơn giản và tinh khiết. chúc gia đình bác anh khang thịnh vượng!
Cảm ơn bạn nhiều, năm mới chúc bạn cùng gia đình luôn mạnh khỏe, vui vẻ và hạnh phúc .

minhkhatran

Quản lý mới
Giây phút giao thừa thiêng liêng đang sắp điểm, ngoc _dung xin kính chúc toàn thể anh em cùng với gia đình của mình một năm mới an khang, nhiều sức khỏe, vạn sự như ý và hạnh phúc .

Xin gửi tặng cùng anh em hai cây Nhất Chi Mai mà ngoc _dung đã nuôi nhiều năm và năm nay ra bông rất đúng tết, ảnh vừa chụp cách đây ít phút .

Cây khủng, nuôi lâu năm bệ nhãn rất đẹp .

năm mới chúc gia đình em sức khỏe dồi giàu .hạnh phúc.thành đạt

DUNGVAN. HAI BIEN, rồi đến Anhchia sẻ những cây NCM đẹp ,độc đáo...Tết năm đến NCM "lên ngôi" là điều chắc chắn...:-bd (năm nay cũng ráng tậu một em NCM cho bằng anh bằng em\m/ )
Chúc ND cùng gia đình nhiều sức khỏe. thành công trong năm mới.

ngoc_dung

Moderator
năm mới chúc gia đình em sức khỏe dồi giàu .hạnh phúc.thành đạt
Cảm ơn anh, năm mới em chúc anh cùng gia đình nhiều sức khỏe, may mắn và hạnh phúc .

DUNGVAN. HAI BIEN, rồi đến Anhchia sẻ những cây NCM đẹp ,độc đáo...Tết năm đến NCM "lên ngôi" là điều chắc chắn...:-bd (năm nay cũng ráng tậu một em NCM cho bằng anh bằng em\m/ )
Chúc ND cùng gia đình nhiều sức khỏe. thành công trong năm mới.
Cảm ơn anh Dũng, cây Mai hôm nay nở rộ bông đẹp lắm, cuối năm em gửi một cây NCM anh chơi tết nha .

dungvan

Moderator
Vinh cũng rành chuyện nhỉ, đúng là đêm trừ tịch ( đêm 30), trời tối, mắt thì kém nên không nhìn rõ mà. :)):))

Đúng là cây này ít hoa thật nhưng nhiều nụ lắm, chắc là ngoài tết vẫn còn hoa chơi được. Thế là em vẫn nhìn được hai cây hả, anh lại tưởng ảnh bị hỏng, bác Dũng nhà mình hoa mắt thật rồi .
Không phải hoa mắt đâu, mà kém thật rồi đó ông bạn già. Nhiều thứ giờ phải rờ chứ không nhìn được. :))

Già rồi nên thích Mai anh ạ.
Nói nhỏ nhé anh: nói vậy chắc HB buồn. :))

dinhhunganh

Thành viên tích cực
Nhất chi mai mà bệ thế này thì em mới thấy 2 cây, 1 là cây này, hai là cây của Anh Trung yeubonsai, đúng là hàng hiếm, chúc mừng anh và chúc Anh cùng gia đình năm mới An Khang- Thịnh Vượng.