Nhờ anh LNVinh và anh Tuấn3B tạo dáng giúp em.

vietanhmpt

Thành viên tích cực
Có phôi ổi mini nhờ anh vinh và anh 3b cùng các anh em trong diễn đàn vẽ dáng giup. Hoành = ngón tay cái cao 23 cm phần đế bị lấp đẹp. Cây đã 1 lần ra hoa nhưng chưa đậu quả.

bigbabol

Moderator
ưu điểm: cây này dáng rất hay, nhiều gốc chuyển đẹp, hợp với cách làm cây văn nhân
khuyết điểm: lá hơi lớn so với kích thước cây, em có thể ghép ổi lá trung vô chơi sẽ đẹp hơn
thôi anh không vẽ nữa, anh vẽ cùi bắp quá
anh Vinh ơi giúp em nhỏ một vé nha.

Ngộ Sĩ

Thành viên tích cực
Có phôi ổi mini nhờ anh vinh và anh 3b cùng các anh em trong diễn đàn vẽ dáng giup. Hoành = ngón tay cái cao 23 cm phần đế bị lấp đẹp. Cây đã 1 lần ra hoa nhưng chưa đậu quả.
Trong lúc ANh Vinh đang bận.Bác 3B thì nói mình vẽ cùi bắp nên hông vẽ.Nhưng theo ý tưởng của bác 3B em mạn phép vẽ vô đây,nhìn gốc ổi của bác ấn tượng quá ko cầm nòng nổi.Có gì không phải Bác bỏ qua nhé.:D

Bác tham khảo nhé.:D:rolleyes:

lnvinh

Super Moderator
Có thể làm như Ngộ Sy được đó VA, hy vọng 1 thời gian nữa sẽ mọc nhiều chi để làm được vậy.

Hoangcm

Thành viên Mua Bán
làm như anh ngosy thì tuyệt vời quá ...nhưng em sợ cây ổi nó không ra chồi đúng như anh ngộ sỹ vẽ ,cái đó mới là quan trọng ....em cũng mong cho cây ổi anh vt ra chồi đúng theo ý muốn .,chúc anh thành công nhe...