Nguyệt nhi - Topic hàng độc (đồ cổ) !!!!! Update hàng ngày

ptaagu

Thành viên
HÀNG NGÀY 8 -11 VỪA VỀ Ở TRANG 2. ĐẸP HƠN VÀ RẺ HƠN. CẢM ƠN ANH CHỊ!

ĐỂ THUẬN TIỆN CHO VIỆC THEO DÕI HÀNG HÓA, TỪ NAY EM CHỈ UP HÀNG TẠI TOPIC NÀY - HÀNG TẠI CÁC TOPIC KHÁC SẼ KHÔNG CẬP NHẬT NỮA MONG CÁC ANH CHỊ THÔNG CẢM!!

DỊCH VỤ MỚI:

- NHẬN ĐẶT HÀNG LÁ KIM HÀNG ĐẸP - ĐỘC : http://forum.caycanhvietnam.com/dien...d.php?t=109094

- NHẬN ĐẶT HÀNG CHẬU SIÊU MINI HÀNG CỰC ĐỘC: http://forum.caycanhvietnam.com/dien...d.php?t=109087

ANH/CHỊ NHẬN HÀNG RỒI VUI LÒNG CHO EM THÔNG TIN NHÉ - NẾU KHÔNG HÀI LÒNG VỀ HÀNG HÓA CÓ THỂ ĐỔI LẠI EM HOÀN TIỀN 100% Ạ!

TẤT CẢ HÀNG HÓA DO EM BÁN ĐẢM BẢO HÌNH SAO CỦA VẬY. HÀNG NGUYÊN HIỆN TRẠNG - KHÔNG CHÙI RỬA, "TRANG ĐIỂM". TRƯỚC TOÀN MẤY ANH CHỊ TRÊN TPHCM XUỐNG BAO HÀNG CÓ BAO NHIÊU LẤY BẤY NHIÊU. ĐỢT NÀY LÔI RA BÁN TRÊN MẠNG GIAO LƯU CHO VUI ^^.

BÁN HÀNG VUI VẺ - LỊCH SỰ - EM BAO HÀNG KHÔNG ĐÚNG CHẤT LƯỢNG HOẶC KHÔNG VỪA Ý - ĐỔI LẠI EM HOÀN TIỀN 100% Ạ!

TOÀN HÀNG ĐỘC - KHÓ KIẾM ^^.

MUA ĐON HÀNG 500K TRỞ LÊN EM BAO VẬN CHUYỂN TỪ MIỀN TÂY ĐẾN ĐÀ NẴNG - Ơ XA HƠN EM HỖ TRỢ 50% PHÍ Ạ! (EM BÁN SÁT GIÁ NÊN ANH CHỊ THÔNG CẢM).

CHUYÊN SĂN HÀNG ĐỘC ĐỂ TRƯNG TRONG NHÀ ... NHẬN ĐẶT DƯỚI MỌI HÌNH THỨC.
==================================

Nhật Bản Samurai chiến binh áo giáp đội kabuto. GIÁ 3tr
Kích thước: cao 43cm

CẶP KIẾM
KÍCH THƯỚC: DÀI 34CM. GIÁ 800

BỘ TRỐNG
KÍCH THƯỚC HỘP: CAO 21CM - NGANG 29CM. GIÁ 500

http://i975.photobucket.com/albums/ae233/nguyetnhishop/do%20co%20ngay%203%20-

CHIẾN BINH NHẬT
KÍCH THƯỚC: CAO 35CM - NGANG 26CM - RỘNG 20CM. GIÁ 2tr

ptaagu

Thành viên
NÓN SAMURAI HÀNG THẬT. GIÁ 12tr
KÍCH THƯỚC: CAO 21CM CAO SỪNG 49CM - NGANG 95CM

BỘ QUẠT - NÓN
KÍCH THƯỚC: CAO 18CM - NGANG 18.5CM - RỘNG 11CM. GIÁ 500k

CẶP CUNG - KIẾM. EM ĐÃ TÁCH BỘ NÀY ĐỂ BÙ CHO A THẮNG Ở NHA TRANG CÁI CUNG (VÌ CÂY CUNG KIA VẬN CHUYỂN BỊ GÃY TRONG VẬN CHUYỂN)
KÍCH THƯỚC: cung cao 55cm - kiếm cao 47cm

ptaagu

Thành viên
ÔNG BÀ LÃO NHẬT. GIÁ 2tr
KÍCH THƯỚC HỘP: CAO 38CM - NGANG 38CM - RỘNG 18CM

chiến binh SAMURAI 2: GIÁ 2tr

Mê BonSai

Thành viên tích cực
Kiếm này có phải loại chém sắt như chém chuối ko bạn, mình có một cây cũ lắm rooi, cán kim loại, ko dài nhưng khá nặng, lưỡi dày mà rất bén, đã nghịch thử sắt 6 kê lên đe chặt gần đứt, lưỡi kiếm chỉ sáng chỗ tiếp xúc ra chứ ko mẻ, hay vênh

ptaagu

Thành viên
Kiếm này có phải loại chém sắt như chém chuối ko bạn, mình có một cây cũ lắm rooi, cán kim loại, ko dài nhưng khá nặng, lưỡi dày mà rất bén, đã nghịch thử sắt 6 kê lên đe chặt gần đứt, lưỡi kiếm chỉ sáng chỗ tiếp xúc ra chứ ko mẻ, hay vênh
không anh ạ! hàng này chỉ là hàng trưng bày cho đẹp ... chứ em tuyệt đối không buôn bán vũ khí ạ!

ptaagu

Thành viên
hôm qua có mấy anh trên diễn đàn ghé thăm và ủng hộ ... xin chân thành cảm ơn các anh chị và rất mong có nhiều lần giao lưu với anh chị hơn nữa !

ptaagu

Thành viên
HÀNG VỀ NGÀY 8 -11:

STT 3: Bộ SAKE CỰC ĐẸP. GIÁ 500K ANH THANHBENTRE - 0963391368 ĐÃ ĐẶT

==================================
STT 4: Bộ BÌNH TRÀ CỰC ĐẸP. GIÁ 800K

ptaagu

Thành viên
STT 5: Bộ BÌNH TRÀ ĐẤT NUNG TRE 2 NGẤN. GIÁ 650K

STT 6: Bộ BÌNH TRÀ ĐẤT NUNG TRE 1 NGẤN. GIÁ 650K

STT 7: Bộ BÌNH SAKE ĐỎ CỰC ĐẸP LUÔN KHAY. GIÁ 500K

STT 8: Bộ LY LẠC ĐÀ CỰC ĐẸP LUÔN DĨA 5 CÁI. GIÁ 500K - đã BÁN

ptaagu

Thành viên
STT 9: Bộ 5 KHUÔN CỰC ĐẸP 5 CÁI. CÓ THỂ DÙNG LÀM CHẬU SIÊU MINI CỰC ĐỘC - FULL HỘP. GIÁ 600K

STT 10: Bộ BÌNH VÀ 2 LY RẤT LẠ - FULL HỘP. GIÁ 300K - anh thái sg đã đặt

STT 11: Bộ 2 LY RẤT LẠ - FULL HỘP. GIÁ 400K <<< ĐÃ BÁN

STT 12: Bộ 10 LỌ CỰC ĐẸP CỰC LẠ - CÓ THỂ LÀM CHẬU SIÊU MINI. GIÁ 1TR

STT TỪ TRÁI QUA 2,3, 4, 6, 8 ĐÃ BÁN RỒI Ạ!

ptaagu

Thành viên
Do Tình hình là hàng hóa đã cạn kiệt.................anh chị mua hàng offline nhiều quá nên có gì về vấn đề chậm trễ cập nhật cho bán hàng trên mạng thì anh chị thông cảm dùm em.