Ngắt nước Linh Sam và....kết quả!!!

trinhvanphung

Thành viên tích cực
mùa này k ngắt cũng có hoa đó em,cây e ngắt nước hoa sẽ nhiều hơn,nhưng đừng có lạm dụng....
ngắt hoài có ngày nó ngất ngư
Hihihi, cảm ơn anh Nhở đã dặn dò. Cây này siêng ra hoa lắm anh. Hôm trước định làm lại cây này nhưng chờ chơi xong đợt hoa này rồi em làm luôn. Lâu rồi mới em mới thấy anh online và comment.
==================================
Phai them phan kali vao nua anh . co nhu the hoa moi co mau. dep .
Cảm ơn anh, em sẽ bón thêm phân cho em nó.
anh cho em hỏi ls giống gì mà hoa lắm thế, nụ nhiều kinh hồn :)
Giống này là giống ls La Hai nha anh, thanks anh đã ghé thăm.
ra hoa là chết người luôn đó a phụng ơi ? eo oi em nó đẹp ak
Đang canh me sáng mai e nó mà nở là 'chộp' liền,hehehe. Thanks Tấn đã ghé xem nha.

trinhvanphung

Thành viên tích cực
Không thấy hình Phụng ui.
Ua? Sớm h vẫn thấy hình bình thường mà a dương. Để e kiểm tra photobucket lại thử.
Trang photobucket vẫn ổn mà sao hok hiểu được mất hình hết vậy nhỉ? Bên vườn cũng k còn tấm hình nào luôn.... Hic. Hiccccc

trinhvanphung

Thành viên tích cực
up lại hình thử xem sao.....

rồi xong.....ko biết trang web của diễn đàn mình có bị gì ko? chứ trang photobucket vẫn ổn mà???? có ai bị giống như em ko vậy mọi người????:-??

trinhvanphung

Thành viên tích cực
chắc là do trang photobucket của em nó đầy hoặc là hết băng thông rồi. Hồi nãy anh Lâm Ngọc Vinh có nói.

trinhvanphung

Thành viên tích cực
em thích cái máy ảnh của anh[/QUOTE
hjhjhj,lúc đầu mình chụp = đt. có mấy tấm sau này mình chụp = máy ảnh bạn à. thanks bạn đã ghé xem!

babyface

Thành viên
Cây nhiều bông quá. Anh coi chừng bọn chim sẻ, em có cây sắp nở như anh, một ngày sau thấy nụ sạch bách hết luôn, té ra là do lũ chim sẻ nó ăn, ko biết nó ngon sao mà nó dẫn cả bầy đến ăn sạch.

lacviet

Thành viên mới
Cây ra hoa đẹp quá. Ước gì bên này cũng có một cây dù là rất nhỏ để trồng. Thân.

trinhvanphung

Thành viên tích cực
Cây nhiều bông quá. Anh coi chừng bọn chim sẻ, em có cây sắp nở như anh, một ngày sau thấy nụ sạch bách hết luôn, té ra là do lũ chim sẻ nó ăn, ko biết nó ngon sao mà nó dẫn cả bầy đến ăn sạch.
Ở trên lầu của mình cũng có chim sẽ nhưng để ý thấy nó ít thích ăn nụ hoa linh sam mà tụi nó thường ăn quả non của cây sam núi bạn à. Mình k có cách đuổi tụi nó đi được.
Cây ra hoa đẹp quá. Ước gì bên này cũng có một cây dù là rất nhỏ để trồng. Thân.
Thanks anh đã ghé thăm. Như mình về chơi rồi mua cây nhánh chiết, giữ ẩm rồi bỏ vào vali xách qua đó họ co cho qua cửa hải quan ko anh? Nếu như được thì anh mua vài nhánh linh sam đem qua trồng chơi.