Ngắm cây tại Hội vườn miền Bắc.

ngockien

Super Moderator
Mình mở topic này giới thiệu những tác phẩm tại Hội Quán miền Bắc ,mời anh em chiêm ngưỡng và có lời nhận xét góp ý cho từng tác phẩm để được hoàn thiện hơn.

Mình tạm thời đưa trước những tác phẩm thuộc sở hữa của mình ,cũng không nhiều lắm . Anh em vườn Hội sẽ chụp và bổ sung thêm sau.

Cây Sanh trực.

ngockien

Super Moderator
Cây Trà phúc Kiến

Topic sẽ còn bổ sung thêm những hình ảnh ,cảm ơn anh chị em đã ghé thăm cây tại Hội Quán miền Bắc.

danh_tuyen_1012

Thành viên
Em thấy hình như cây mai chiếu thủy anh kiên chưa mang về vườn hội thì phải :-/ hi vọng a sớm mang về vườn hội để mọi người có thể cùng ngắm..............\:D/\:D/\:D/

ngockien

Super Moderator
Em thấy hình như cây mai chiếu thủy anh kiên chưa mang về vườn hội thì phải :-/ hi vọng a sớm mang về vườn hội để mọi người có thể cùng ngắm..............\:D/\:D/\:D/
Anh mang ra vườn hội rồi nhưng chưa chụp được ,hôm qua tiện lấy ảnh cũ up luôn thể em ơi :D

Cây Hoa Giấy.

Em kết mỗi con nghiện này anh Kiên ơi:p
Vừa gọi điện mách bác Vũ xong ,liệu hồn thửa cái áp giáp đi nhé :-t

ductoanvqh

Thành viên tích cực
Hay đấy anh! Thấy vườn hội rất nhiều cây mà chưa thấy anh em chia sẻ! Mong được ngắm tác phẩm của các anh!

vanxeng

Thành viên tích cực
Anh Kiên sưu tầm toàn cây già chát. Cây Sanh anh vẫn chưa xoay mặt tiền theo đúng cạnh chậu chữ nhật ah. Ah, chủ nhật này em muốn gửi vườn mấy chậu cây liệu còn chỗ để khôgn anh Kiên ơi?

ngockien

Super Moderator
Hay đấy anh! Thấy vườn hội rất nhiều cây mà chưa thấy anh em chia sẻ! Mong được ngắm tác phẩm của các anh!
Vâng anh ,mấy anh em lười chụp quá nên mới chậm trễ vậy :D. Topic này sẽ up lần lượt các cây tại Vườn Hội.

nhiều cây đẹp quá,cảm ơn anh
Cây sanh Trực của anh Kiên nhìn đã thật, chúc mừng anh.
Thanks anh em !

Anh Kiên sưu tầm toàn cây già chát. Cây Sanh anh vẫn chưa xoay mặt tiền theo đúng cạnh chậu chữ nhật ah. Ah, chủ nhật này em muốn gửi vườn mấy chậu cây liệu còn chỗ để khôgn anh Kiên ơi?
Thoải mái em ơi ,Chủ nhật này mang sang nhé :D