người em thành viên mới xin chào các anh chị

thangkh

Thành viên
Xin chào các anh chi, chúc ace sức khỏe dồi dào để còn chỉ dậy kinh nghiệm cho e. e mới tập chơi nên chưa có cây j cả, nhìn cây của các a e thấy thèm quá hà.

camap_80

Thành viên tích cực
Xin chào các anh chi, chúc ace sức khỏe dồi dào để còn chỉ dậy kinh nghiệm cho e. e mới tập chơi nên chưa có cây j cả, nhìn cây của các a e thấy thèm quá hà.
các anh chị chào em
:-"

tuankh

Thành viên mới
chúc may mắn

dien khung

Thành viên
úi....cho em bon chen chút nhé.
em mới đăng ký thành viên hôm qua. nói thật em chỉ biết ăn theo nói leo thôi không hiểu về cây lắm nhưng thích ngắm cây và chiêm nghiệm những ý nghĩa của cây ( do những bậc tiền bối nói)
nay tham gia diễn đàn là để mong được mở rộng tầm mắt. mong các bác, các anh chị trong diễn đàn chỉ bảo
em cảm ợn ạ.

jetli vn

Thành viên tích cực
chúc em vui khi vào d d nha, và mua ít phôi về mài, chặc, chém, cưa, đẻo, đục ,mài ,rủa. uốn nắn,cắt tỉa cho vui nha em. mua đc cây thành phẩm vip thì càng tốt .đệ cho a e c b đc thưởng thức nha em. thân chào.

thangkh

Thành viên
chúc em vui khi vào d d nha, và mua ít phôi về mài, chặc, chém, cưa, đẻo, đục ,mài ,rủa. uốn nắn,cắt tỉa cho vui nha em. mua đc cây thành phẩm vip thì càng tốt .đệ cho a e c b đc thưởng thức nha em. thân chào.
e cũng chưa có kinh nghiệm trong chặt chém, mong a chỉ giáo.chúc a vui vẻ