Namquyennhii Lê Văn Nghĩa vừa mất hai chậu linh sam

namquyennhii

Thành viên
mong các bạn và các bác trên diển đàn truy nả dùm. huhu
Đây là lúc mua phôi

lúc em nó đi triển lảm ở quảng Ngãi
Nêu bạn nào nhìn thấy nhắn dùm mình là 01649796154. :emoticon-crying::emoticon-crying:~X(~X(

Kim Khi Tai

Moderator
Tháng củ mật mà, nhà vườn của mình tường rào xây 2m, có thêm 1 vòng kẽm gai chuyên dùng của bộ đội mà chúng nó còn nhảy vào hôm qua xơi mất 30 con gà gần 3kg/con. thế là tết này đi mua Gà mà ăn chứ sao bây giờ.

_Kim Khánh_

Thành viên tích cực
Việc của bác bây giờ là xóa hết hình, càng để lại càng đau bác ơi.

Tháng củ mật mà, nhà vườn của mình tường rào xây 2m, có thêm 1 vòng kẽm gai chuyên dùng
của bộ đội mà chúng nó còn nhảy vào hôm qua xơi mất 30 con gà gần 3kg/con. thế là tết này đi mua Gà mà ăn chứ sao bây giờ.
Gần 1 tạ gà! Hôm rồi tôi nì nèo bán giá xỉ cho tôi không chịu. Để giờ ra nông nỗi đó.

doquang2105

Thành viên tích cực
Tháng củ mật mà, nhà vườn của mình tường rào xây 2m, có thêm 1 vòng kẽm gai chuyên dùng của bộ đội mà chúng nó còn nhảy vào hôm qua xơi mất 30 con gà gần 3kg/con. thế là tết này đi mua Gà mà ăn chứ sao bây giờ.
có cô hàng xóm nào tốt bụng qua mượn 1 con về ăn tết anh Tài ui....

dautam14786

Thành viên
bây giờ là cướp chứ không phải trộm nữa các bác ơi,có cây,có gà ,có cũa thì giữ thôi,càng ngày càng loạn,đi trộm chó mà nó vác theo mã tấu luôn

cathangtu

Thành viên tích cực
thôi nén lòng đau, đầu tư cây khác đi bạn, cây dáng tương tự thế này a e trên diễn đàn chơi cũng nhiều, tìm người chia lại đi chứ tìm chắc ko có ra đâu

namquyennhii

Thành viên
thôi nén lòng đau, đầu tư cây khác đi bạn, cây dáng tương tự thế này a e trên diễn đàn chơi cũng nhiều, tìm người chia lại đi chứ tìm chắc ko có ra đâu
Mình đăng lên vì nhiều lý do. Nhưng không thể chấp nhận nhân nhượng dễ dàng cho bọn trộm được. Nhà mình không có tường rào cổng ngõ gì. Biết là sẽ mất nhưng mong tìm được cái tinh thần trong bonsai!! Thanks anh em chia sẽ!

bachnhuphu

Thành viên
Đúng là cây đẹp
==================================
Chắc là đàn chủ phải nghiên cứu lại, phải thông báo cho bọn cảnh tặc biết hình phạt của việc trộm cây như là trộm chó vậy, thằng nào mà không khiếp. Không biết bọn cảnh tặc có tham gia diễn đàn mình không nữa.hiiiiiiiiiiii