Nấm mối gửi lão Xích Lô

Co gì đâu anh

Sang năm em làm 1 lò sấy mua hết, về sấy bán từ từ ==> coi chừng làm giàu đó anh

Anh em thích cứ đăng ký trên topic này, có tui mua dùm cho. Mọi chi phí phát sinh thùng, nước đá, xe ôm, vận chuyển anh em chịu nhen.
Anh cho tui ké món MUỐI É+KIẾN VÀNG Anh nhé! (anh bán Nấm , tôi bán Muối é) Dô cả km...:)):)):))

Xichlosg

Thành viên tích cực
Sáng nay nhận được 10 kg núm của Bắp gửi ra. Mới xem cái nhãn trên thùng mất hồn tưởng đâu Bắp là cháu mình chứ. hihi

Vừa về tới nhà lật đật giở ra coi có bị hư kg. May quá vẫn còn tốt. Cảm ơn Bắp nhiều nhé

:(:)(:)(( Núm gửi cho Tùng còn tròn căng đầy,mờ gửi cho Xích nó toè loe ra hết àh,lại còn hôi mùi bia nữa chứ !:(:)(:)((. Rửa cho sạch chứ toàn mùi thuốc lá không đó nha Tùng !:)):)):))

tungnguyennhatrang

Thành viên tích cực
:(:)(:)(( Núm gửi cho Tùng còn tròn căng đầy,mờ gửi cho Xích nó toè loe ra hết àh,lại còn hôi mùi bia nữa chứ !:(:)(:)((. Rửa cho sạch chứ toàn mùi thuốc lá không đó nha Tùng !:)):)):))
E thì thấy còn mùi...trinh nữ không hà anh ơi>:)>:)>:)

nguyen tran

Thành viên tích cực
mấm mối mình xơi nhiều rùi nhưng chấm muối ớt,kiến rừng thì nghe lạ quá,cảm phiền bạn nói rõ món này để mình bắt chước?
Nấm mối làm sạch, để lên vỉ nướng. Muối thì lấy muối hột, ớt xiêm (nếu có ớt rừng thì càng tuyệt nha anh), kiến vàng và 1 ít trứng kiến rừng(món này hơi hiếm và chim rất khoái ăn). Giã nhỏ muối với hỗn hợp ớt, kiến, trứng nói trên sẽ cho ta 1 chén muối ớt kiến với đủ vị: mặn của muối, cay của ớt, chua chua của kiến và trứng kiến....Nói thế nào nhỉ? khó diễn tả quá nhưng nói chung là rất ĐÃ!!!!!!!!!!

Nhancuibap

Thành viên tích cực
Nấm mối làm sạch, để lên vỉ nướng. Muối thì lấy muối hột, ớt xiêm (nếu có ớt rừng thì càng tuyệt nha anh), kiến vàng và 1 ít trứng kiến rừng(món này hơi hiếm và chim rất khoái ăn). Giã nhỏ muối với hỗn hợp ớt, kiến, trứng nói trên sẽ cho ta 1 chén muối ớt kiến với đủ vị: mặn của muối, cay của ớt, chua chua của kiến và trứng kiến....Nói thế nào nhỉ? khó diễn tả quá nhưng nói chung là rất ĐÃ!!!!!!!!!!
Anh cho tui ké món MUỐI É+KIẾN VÀNG Anh nhé! (anh bán Nấm , tôi bán Muối é) Dô cả km...:)):)):))
mÓN NÀY CHÚ CÓ DỊP CHÚ CON CON ÍT NHÉ

HÊN XUI THÔI ANH XÍCH, ĐỪNG SO SÁNH NHA

Tui tưởng các bạn giỡn...té ra là thiệt . Bạn cùi bắp ...Buôn Nấm à...:))
MÊ MUA KHÔNG, EM SHIP RA HUẾ LUÔN. ĂN ĐƯỢC HAY KHÔNG LÀ HÊN XUI NHA:))