Nấm mối gửi lão Xích Lô

Xichlosg

Thành viên tích cực
6 trang rùi...ngứa miệng mà ko muốn nói8-> nấm mối nó độc lắm:plảoXích sáng mai mà ko đau lưng ...Pi tui thua gì.... cũng chịu
:)):)):)) "Vì Pi tui còn đau hơn Xich nữa,bởi tới 02 kg Núm căng mọng lận":)):)):))

centimet

Quản lý mới
6 trang rùi...ngứa miệng mà ko muốn nói8-> nấm mối nó độc lắm:plảoXích sáng mai mà ko đau lưng ...Pi tui thua gì.... cũng chịu
Pi kà và Xích ka nói chi không hiểu...pổ thì sao phải đau lưng?
Đáng lý pổ quá phải nổi mụn chứ...@-)@-)@-)

GioNui

Moderator
Pi kà và Xích ka nói chi không hiểu...pổ thì sao phải đau lưng?
Đáng lý pổ quá phải nổi mụn chứ...@-)@-)@-)
Có người càm ràm sáng giờ tiên sinh chạy nhanh quá mà không rút ra được kinh nghiệm.

Trước thì đau lưng...... sau mới nổi mụn. =))

anhmytg1974

Thành viên tích cực
Hồi trưa dạo phố thấy dọc đường có' Núm mối ' ghé vô hái ăn sống luôn coi ngon cở nào ... thì ra ngon thật ... về nhà vợ cho ăn núm xào liền bảo thôi ko ăn đâu Núm mềm quá ko ngon...

nguyen tran

Thành viên tích cực
Rồi. a cũng đã gặp nhiều thần đèn lắm. a cứ đối đãi bằng cái tâm. nhưng làm tổn thương anh thì có ngày ông thần đó sẽ bị mất cái đèn. Mà thôi, đang bàn về 1 món ăn ngon, nhắc tới mấy ông thần đèn thì sẽ hao tổn món ngon này mất. mà hình như trong tủ lạnh a còn mấy bị nấm nối núi Phú Yên đó em. hehehe
==================================

Tội nghiệp em anh ơi. em chuẩn bị gia nhập đoàn xichlosg của anh đây nè
Chắc để dành đãi khách quý ha. Chế biến như anh để cũng được rất lâu...nhưng em vẫn khoái nấm tươi mới hái về, con thơm mùi của núi rừng đem nướng lên hơn anh ơi...

centimet

Quản lý mới
Hồi trưa dạo phố thấy dọc đường có' Núm mối ' ghé vô hái ăn sống luôn coi ngon cở nào ... thì ra ngon thật ... về nhà vợ cho ăn núm xào liền bảo thôi ko ăn đâu Núm mềm quá ko ngon...
vụ này mà la lớn dc sao...:-t

nguyenthehungap8

Thành viên tích cực
Không biết nấm mối miền trong thế nào chứ nấm mối rừng ở khu vực Sông Hinh, Sơn Hòa là ngon vô địch. Em mê nhất món nấm nướng chấm muối ớt kiến rừng. Làm ngụm bia, nhấm 1 miếng nấm nướng chấm muối kiến thì....chẹp chẹp...=P~=P~=P~
mấm mối mình xơi nhiều rùi nhưng chấm muối ớt,kiến rừng thì nghe lạ quá,cảm phiền bạn nói rõ món này để mình bắt chước?

tungnguyennhatrang

Thành viên tích cực
Sáng nay nhận được 10 kg núm của Bắp gửi ra. Mới xem cái nhãn trên thùng mất hồn tưởng đâu Bắp là cháu mình chứ. hihi

Vừa về tới nhà lật đật giở ra coi có bị hư kg. May quá vẫn còn tốt. Cảm ơn Bắp nhiều nhé

Nhancuibap

Thành viên tích cực
Vậy là tốt rồi,

anh em thuận tiện xe, muốn thưởng thức thì alo nhé.

Nếu có thì mua dùm cho nhen, có cái hơi ngại là vì nhà tui lên bến xe miền đông khá xa, 60km đó.

Nếu thích thì alo, không đi công tác sẽ mua dùm còn bận thì hẹn khi khác nhé

NGVTHUAN

Moderator
Sáng nay nhận được 10 kg núm của Bắp gửi ra. Mới xem cái nhãn trên thùng mất hồn tưởng đâu Bắp là cháu mình chứ. hihi

Vừa về tới nhà lật đật giở ra coi có bị hư kg. May quá vẫn còn tốt. Cảm ơn Bắp nhiều nhé

Nắm mối này kiếm móp non sào ăn thì rất ngon , nhưng mà làm hết 10 kg này hơi bị phê đó Anh Tùng.

tungnguyennhatrang

Thành viên tích cực
Vậy là tốt rồi,

anh em thuận tiện xe, muốn thưởng thức thì alo nhé.

Nếu có thì mua dùm cho nhen, có cái hơi ngại là vì nhà tui lên bến xe miền đông khá xa, 60km đó.

Nếu thích thì alo, không đi công tác sẽ mua dùm còn bận thì hẹn khi khác nhé
Cảm ơn lần nữa vì sự nhiệt tình của Bắp nhé

Nhancuibap

Thành viên tích cực
Cảm ơn lần nữa vì sự nhiệt tình của Bắp nhé
Co gì đâu anh

Sang năm em làm 1 lò sấy mua hết, về sấy bán từ từ ==> coi chừng làm giàu đó anh

Anh em thích cứ đăng ký trên topic này, có tui mua dùm cho. Mọi chi phí phát sinh thùng, nước đá, xe ôm, vận chuyển anh em chịu nhen.
==================================
gui Anh Xichlosg , em muốn đặt 1-2 kg (Sài gòn )an thử được không Anh?
Có tui mua dùm cho

Ăn thiệt đi, ăn thử thèm lắm đó

Mấy nữa nay bữa nào cũng nấm mối