Nơi trưng bày các tác phẩm dự thi sinh nhật 10 diễn đàn

maivinhhy

Quản lý mới
Maivinhhy xin đăng ký 1 cây linh sam này thôi nhé. Rất tiếc là hồi chiều quên kg chụp trước khi làm, mới quấn dây được 3 chi, chi phông và ngọn còn chưa xong. Mai hoàn chỉnh rồi up hình tiếp nhé

Ngộ Sĩ

Thành viên tích cực
híc,anh em thi đông vui quá mà ko có cái phôi nào để tham gia.:(:)(:)((
Cây này ko bít có được ko???

vì muốn tham gia cho vui nên đã làm em nó thế này.

Chứ ko là để nguyên chơi tự nhiên rồi.

CuongaHM

Thành viên
Cho mình tham gia 03 phôi cho xôm tụ : Hiện giờ mình chỉ có một phôi mai đưa 02 phôi nữa.

quocnguyen_hcm

Thành viên tích cực
Trước mắt tham gia cây mai này nha mấy anh. Vui là chính rinh phần thưởng là bù.
mai vàng
Cây sam núi mới mua cua anh Tuấn( chọn cây này vì có nhân chứng sống là cây phôi)
Cây nửa là cây KQ mua của anh NhiềuVn. Nhưng không biết được không.

quocnguyen_hcm

Thành viên tích cực
Cho em góp ý việc nữa nha. Nên có danh sách xác nhận tham gia và tên của từng loại cây cũng như số lượng. Các thí sinh tham gia căn cứ vào đó sẽ biết cây mình có đạt chuẩn không. Thí sinh theo danh sách đó mà làm. Các mod không phải trả lời những câu hỏi cây có được hay không?

culanluasg

Super Moderator
Sonhnguyen đăng ký tham gia cây Linh sam vừa mua được của phongvubh.
[/IMG]
[/IMG]

Cây và hình ảnh phác họa tương lai 3 năm nữa
đây là một bản phác thảo tuyệt vời .xin phép bạn mang bản này vào room tiếng Anh Ngữ

hungvientin

Thành viên
Em cũng có mấy cây đang làm lở dỡ đây. cũng mới cắt nuôi lại thôi àh, các các bác, cô, chú và các anh, chị em cho em tham gia với nha!
cây sanh 1

cây sanh 2

cây bồ đề

[-O<[-O<[-O<[-O<[-O<[-O<

huylnq2009

Thành viên tích cực
Em xin đăng ký 3 cây
Cây 1: Linh sam lá trung - mới tậu của anh Maivinhhy

Cây 2: Nguyệt quế - Mới mượn của anh lengoctan

Cây 3: Linh sam lá trung - cũng mới tậu của anh Maivinhhy heheheh

anhmytg1974

Thành viên tích cực
Mình xin đăng kí vài cây, nhưng ko có cây nguyên liệu,vậy cho hỏi cắt cây thành phẩm làm cây phôi dự thi có được ko ae???:))

soncm

Thành viên tích cực
Mình xin đăng kí vài cây, nhưng ko có cây nguyên liệu,vậy cho hỏi cắt cây thành phẩm làm cây phôi dự thi có được ko ae???:))
Bạn có tinh thần này quả thật đáng... nể lắm. Mình chỉ ủng hộ bạn khi cây thành phẩm đó sửa không đúng, không đẹp.
Thật sự đáng để cắt lại nha bạn. 8->8->=D>=D>

doanvunguyen

Thành viên tích cực
tham gia 3 phôi ( hok biết có nuôi nổi tới 3 năm để thi hok nữa8->
kim quýt

[/IMG]

sanh
[/IMG]

[/IMG]

linh sam
[/IMG]

[/IMG]

cto-mini

Thành viên tích cực
Anh em hãy gửi các tác phẩm của mình tại chuyên mục này thời gian tham dự từ ngày 25-12-2010 và kết thúc ngày 25-3-2011. Cảm ơn

thời gian thi chỉ có 3 tháng, chứ đâu phải 3 năm ?????

mr tri

Banned
đăng ký cây đầu tiên.nguyệt quế lá lớn hoành 60. dự tính qua tết sẽ cắt xuống làm lại cho giống mấy cây vnt kakakkaka

mr tri

Banned
cây thứ 2: sơ ri bán ế. tàn tự nhiên. qua tết sẽ đồ sát làm thành cây bonsai