Nơi trưng bày các tác phẩm dự thi sinh nhật 10 diễn đàn

vietanhmpt

Thành viên tích cực
Thây A,E tham gia xôm tụ quá, mình cũng bon chen xin được đưa một cây vào đây. Khi mua về em nó đây: http://forum.caycanhvietnam.com/diendan/showthread.php?t=18549 .
Lúc mình mua, người bán nói là lá nhỏ "zin" sau khi làm theo tư vấn của anh Vinh cắt lại cốt và bây giờ nó xì ra quá trời lá tròn luôn :|. Quay lại hỏi người bán thì họ nói lá nhỏ "zin" làm gì có giá đó....???
Hỡi....ôi.... Tui mua lá nhỏ "zin" mà nó ra thế này đây...!!!
khà...khà...à...a... nhưng còn chút an ủi là cái gốc của nó cũng tạm được!
Đúng là trăm người mua cũng thua người bán !
Đây em nó hiện tại đây:

Hy vọng 3 năm nữa nó sẽ là một cây coi được. :))
Phôi đép quá.

bonhuen0.1

Thành viên tích cực
Mình cũng xin đăng kí cho vui. với tinh thần giao lưu học hỏi là chính
cây 1: phôi lộc vừng

[/IMG]
[/IMG]
[/IMG]
cây 2: kiếm phôi đã post lên sau
cây 3: kiếm phôi đã post lên sau

ThaiTranVinh

Thành viên
Thấy các anh tham gia sôi nổi quá.Với tinh thần vui là 9,học hỏi là 10 em xin được tham gia với 1 cây mai chiếu thủy mini . Cây này em mới quấn dây định làm bạt phong . Không biết sau này có làm được không nữa hihi :)
[/IMG]

hungvientin

Thành viên
Topic này là nơi nhận tất cả các tác phẩm từ tất cả thành viên khi tham gia diễn đàn (Quản lý- thành viên vip - thành viên)

1. Mỗi thành viên khi tham gia tối đa là 3 tác phẩm (tất cả đều là cây nguyên liệu)
2. Tất cả hình ảnh anh em đưa lên diễn đàn, BQT sẽ sao chép lại 1 bài viết gốc làm đối chứng cho quá trình làm cây.

Nào anh em hãy tự tạo ra cho mình 1 tác phẩm dù xấu hay đẹp cũng là do bàn tay mình tạo ra. Đây là cuộc thi mang tính chất cùng nhau chia sẻ vì vậy xin anh em hãy nghiêm túc trong topic này.

Anh em hãy gửi các tác phẩm của mình tại chuyên mục này thời gian tham dự từ ngày 25-12-2010 và kết thúc ngày 25-3-2011. Cảm ơn

Qui chế cuộc thi:

1. Tất cả hình ảnh chụp phải rõ nét (BQT sẽ xóa và không cần gửi thông báo)
2. Hình ảnh phải là cây nguyên liệu đã xử lý cắt lại
3. Khi tham dự phải cam kết những tác phẩm tham dự, không thay đổi
4. Mỗi người chỉ lập 1 chủ đề và gửi 3 tác phẩm vào.
5. THời gian nuôi và tạo dáng cây là 3 năm kể từ ngày thông báo.
Vậy là thời gian 3 tháng cũng đã gần hết. không biết các tác phẩm đăng ký dự thi như thế nào rồi nhỉ? Tuy thời gian 3 tháng không phải là thời gian đủ dài để tạo được những tác phẩm như ý, nhưng dù sao bản thân tôi cũng như những người khác đều rất mong kỳ tích sẽ xảy ra nhờ niềm đam mê, sự sáng tạo đầy nghệ thuật, kỹ thuật của mỗi thành viên tham gia cuộc thi mừng sinh nhật diễn đàn lần này. chúc mọi người sức khỏe và sớm có tác phẩm để UP lên và rinh quà về.:O):O):O):O):O):O):O)

topic này trôi lâu quá.
anh em nào đã đăng kí mà còn chưa up ảnh cây đăng kí.thì vô up lại nhen các bác.
hihi để kiểm tra lại coi 3 cây mình đăng kí có lỡ bán cây nào đi chưa:)):)):)):))

Tân update luôn ảnh mới nhất về mấy cây đó đi, xem liệu có đủ tiêu chuẩn dự thi chưa?
đây anh Dũng
cây trang

-------------------------------------------------------------------------------------------------

xem ra cây MCT nuôi chậm hơn cây trang

----------------------------------------------------------------------------------------------------

doanvunguyen

Thành viên tích cực
hic, đăng kí 3 cây mà mất hình hết trơn, giờ hổng nhớ cây nào nữa, cây kim quýt thì làm dâu rầu.

dungvan

Moderator
.......
cây trang
....................
xem ra cây MCT nuôi chậm hơn cây trang
...................
Anh thấy cây Trang thì ổn, còn cây MCT thì chắc không kịp, còn có hơn 1 năm nữa là đến hạn rồi.
Hay lấy cây khác thế vào đi.;))