Nơi bán mai Tứ Quý ở Q12? Mấy anh chỉ dùm

dat80

Thành viên
Do để ở hiên nhà ít nắng quá, thấy cây không phát triển nên đem ra ngoài sân phơi, tối này quên mang vô sáng ra mất tiêu, buồn thật, cây mai đẹp hết sức. Mấy anh ai biết nơi nào bán ở Q12 hay Hốc môn cũng được, em định mua 1 cây mới, cở to hơn cùm tay tí xíu, giá khoảng bao nhiêu mấy anh? Chắc em nghi mấy người đổ rác chở đi luôn quá!!! #:-S

dat80

Thành viên
Trả lời: Re: Nơi bán mai Tứ Quý ở Q12? Mấy anh chỉ dùm

bít làng hoa gò vấp ko? đường lê đức thọ. hay bán lắm. giá từ 100-300k à
e biết rùi, thanks anh nha, chiều nay chạy qua tìm xem

mr tri

Banned
Re: Trả lời: Re: Nơi bán mai Tứ Quý ở Q12? Mấy anh chỉ dùm

e biết rùi, thanks anh nha, chiều nay chạy qua tìm xem
nếu không có thì chạy dọc đường nguyễn văn quá nhé. giá mắc hơn 1 chút. còn kẹt lắm thì lên đường trường chinh. chổ gần sân bay tsn. nói trước là giá hơi bị cao. trả giá coi chừng bị dính chưởng kakkakka

dat80

Thành viên
Trả lời: Re: Trả lời: Re: Nơi bán mai Tứ Quý ở Q12? Mấy anh chỉ dùm

nếu không có thì chạy dọc đường nguyễn văn quá nhé. giá mắc hơn 1 chút. còn kẹt lắm thì lên đường trường chinh. chổ gần sân bay tsn. nói trước là giá hơi bị cao. trả giá coi chừng bị dính chưởng kakkakka
Nguyễn văn quá đâu có chổ nào bán đâu anh, lúc sáng có chạy 1 vòng Phan Huy ích mà không có, còn ở Trường Chinh thì chém lắm, nói giá cao kinh khủng

mr tri

Banned
Re: Trả lời: Re: Trả lời: Re: Nơi bán mai Tứ Quý ở Q12? Mấy anh chỉ dùm

Nguyễn văn quá đâu có chổ nào bán đâu anh, lúc sáng có chạy 1 vòng Phan Huy ích mà không có, còn ở Trường Chinh thì chém lắm, nói giá cao kinh khủng
:bz:bz. săn cây như vầy là ko đc gồi:)):)):)). chắc chạy lướt qua ko chứ j. những cây bán chậm ngừ ta thường để phía trong ko àL-). dạo lại lần nữa đi nhé

maivangnambo

Thành viên tích cực
Tới vườn mình di cò nhiều cây lằm tha hồ lựa chọn ,giá bộ đội thôi.
mình ở Lái` thiêu fone0918146594.Chúc may mắn:bz