Nơi đăng ký ae Hải Phòng off nào!!!

tuandefzajj

Thành viên tích cực
Kính thưa các bác các chú các anh các chị.
Để chuẩn bị cho buổi gặp mặt diễn ra vào chủ nhật tuần sau của ae hp cháu,em xin lập topic này để mọi người vào đăng ký và tiện thể tham gia về phương pháp tổ chức của buổi off.
Dự định:
thời gian:8h chủ nhật tuần sau ngày 28.8
chương trình hoạt động:gặp mặt tại quán cafe vườn xuân,gần nhà hát lớn thành phố.sau đó trưa chúng ta sang kiến an dùng bữa,món:thịt mèo.tại quán Bình Minh.tiếp sau đó chúng ta đi hát hò 1tí cho tỉnh táo để bàn luận về việc thành lập hội SVCHP.
Người chủ trì: Mod longqaz
kinh phí: mỗi ng tham gia đóng góp 300k vnd.thừa thiếu tính sau(chắc là thừa thôi ạ)
Vậy kính mời cả nhà ta vào đây điểm danh để cho buổi of thành công.sự có mặt của cả nhà là niềm vinh hạnh của chính chúng ta.
Chúc buổi off thành công rực rỡ!
Thân!

Phượng Vũ_HP

Thành viên
Ai đăng ký đầu tiên sẽ được một vé vip và được dùng hàng tuyển. Nhanh tay lên các bác ơi=))=))=))
Anh đăng ký đầu tiên nha Tuấn ơi.
Hàng tuyển phải ngon nha

phovanghoe

Thành viên tích cực
gặp mặt --> uống cafe--> thịt mèo( --> ngất ngây)---> hát hò (---- càng ngất ngây) thế thì họp hành tí sao đc nữa anh???

tuandefzajj

Thành viên tích cực
gặp mặt --> uống cafe--> thịt mèo( --> ngất ngây)---> hát hò (---- càng ngất ngây) thế thì họp hành tí sao đc nữa anh???[/QUOTE
Họp bình thường mà anh.vui vẻ nhưng không đc quên nhiệm vụ đó la tiêu chí của em mà.mấy anh đăng ký ở topic kia vào đây để em lấy danh sách lại nào.
Hoan nghênh các vị lão thành cách mạng trong dđccvn.com tham gia góp vui cùng ae Hp
Thân!

ledinh1081

Thành viên tích cực
Vui wa, chúc anh em HP vui wen sầu lun hà...không say không zề nhe pa kon! bạn gà to đâu rùi hà?

tuandefzajj

Thành viên tích cực
Vui wa, chúc anh em HP vui wen sầu lun hà...không say không zề nhe pa kon! bạn gà to đâu rùi hà?
bác hôm đó cố gắng sang góp vui cùng ae.
Mà bác tạo lãm đâu mà k thấy vào điểm danh nhỉ.ae rất mong có những nghệ nhân hp để ae có dịp học hỏi.
Ai đăng ký xin vui lòng để lại sđt cho e nhé.
thân!

ledinh1081

Thành viên tích cực
Tôi ở mãi Thanh Hóa kia, nếu có thời gian tôi sẽ ra chơi với anh em một chuyến, cũng hơi khó, nếu không đi được thì cũng gởi lời chúc thân tình tới anh em, chúc offline HP thành công mĩ mãn

tuandefzajj

Thành viên tích cực
Tôi ở mãi Thanh Hóa kia, nếu có thời gian tôi sẽ ra chơi với anh em một chuyến, cũng hơi khó, nếu không đi được thì cũng gởi lời chúc thân tình tới anh em, chúc offline HP thành công mĩ mãn
vâng.ae hp rất mong b ra tham gia góp vui.cảm ơn b vì những lời chúc tốt đẹp

Tạo Lãm

Thành viên
bác hôm đó cố gắng sang góp vui cùng ae.
Mà bác tạo lãm đâu mà k thấy vào điểm danh nhỉ.ae rất mong có những nghệ nhân hp để ae có dịp học hỏi.
Ai đăng ký xin vui lòng để lại sđt cho e nhé.
thân!
Đây rồi hôm đó có mặt cuối tuần vừa đi Cát Bà về

longqaz

Moderator
Mời AE tham gia cho vui. Cám ơn Tuandefrajj vì rất nhiệt tình với ae. Hôm đó mỗi người mời riêng em 1 ly nhé.

tuandefzajj

Thành viên tích cực
Đây rồi hôm đó có mặt cuối tuần vừa đi Cát Bà về
có a tienbannguyen cũng ở cát bà đó a.ae dđ hp mình có đi chơi đâu có thể gọi để thăm vườn của nhau.địa chỉ hình như e thống kê ở trang 14 đó.

tuandefzajj

Thành viên tích cực
Mời AE tham gia cho vui. Cám ơn Tuandefrajj vì rất nhiệt tình với ae. Hôm đó mỗi người mời riêng em 1 ly nhé.
ax!bị quây rồi.ok luôn.nhưng e ma say là a đảm nhiệm công việc tiếp theo đấy( lúc thu tiền thì e cầm)còn say rồi.............về đi ngủ thôi.a long ở lại thanh toán nhé. =)) =)) =)) =)) =)) =)) =))

TranQuangThu

Thành viên
Tuấn à. anh đăng ký 1 suất nhé.
Và bạn anh ở Kiến Thuỵ 1 suất nũa anh nha (Cường Kiến Thuỵ 012262321860).

Thế nhé Tuấn

TranQuangThu

Thành viên
Thư có cây sanh này đang làm nhưng đang gặp khó khăn về cái ngọn, anh em tư vấn giúp với.
Mọi người giúp Thư nhé.

Hình 1. Em nó đây

Hình 2. Mặt nữa

Hình 3. Và Thư định sửa như thế này. Lấy cành số 2 làm ngọn

Cảm ơn mọi người.

Phượng Vũ_HP

Thành viên
Thư có cây sanh này đang làm nhưng đang gặp khó khăn về cái ngọn, anh em tư vấn giúp với.
Mọi người giúp Thư nhé.

Hình 1. Em nó đây

Hình 2. Mặt nữa

Hình 3. Và Thư định sửa như thế này. Lấy cành số 2 làm ngọn

Cảm ơn mọi người.
Cắt như vậy cốt cây côn lắc lượn nhiều hơn nhưng lấy bóng lâu lắm anh THƯ à. Với lại cắt như vậy mà lại để chi 1 và tử nữa em e làm cây lên tổng thể hơi khó đẩy

TranQuangThu

Thành viên
Cắt như vậy cốt cây côn lắc lượn nhiều hơn nhưng lấy bóng lâu lắm anh THƯ à. Với lại cắt như vậy mà lại để chi 1 và tử nữa em e làm cây lên tổng thể hơi khó đẩy
Thiện à. Anh cảm ơn e góp ý. Thôi anh để nguyên như cũ, nuôi cho ngọn và tay cành phát triển là OK.

Hẹn gặp em CNhật tuần này.