Nơi đăng ký ae Hải Phòng off nào!!!

tuandefzajj

Thành viên tích cực
Không biết có phải Tuấn gọi anh không nữa.
chuẩn luôn a toandefzajj.đại ca dạo này đi đâu mà chẳng thấy vào đây gì cả.
E nge a long bảo a có mấy cây ngon nhưng chưa dám cầm về nhà.
Nếu chưa có chỗ gửi thì đưa e.e trồng hộ lấy công rẻ thôi.trồng 3 lấy 1.ok k a?=)) =))

TranQuangThu

Thành viên
Trả lời: Nơi đăng ký ae Hải Phòng off nào!!!

chuẩn luôn a toandefzajj.đại ca dạo này đi đâu mà chẳng thấy vào đây gì cả.
E nge a long bảo a có mấy cây ngon nhưng chưa dám cầm về nhà.
Nếu chưa có chỗ gửi thì đưa e.e trồng hộ lấy công rẻ thôi.trồng 3 lấy 1.ok k a?=)) =))
Anh Toàn à. Em thấy thằng em Tuấn đẹp zai nói đúng đấy anh. Anh cứ gửi chỗ Tuấn đi.

Nếu không yên tâm thì để chỗ thằng em Thư cũng được, em lấy rẻ hơn.

Khuyến mại công chăm sóc, tưới nước, cắt uốn, tỉa.

Trồng 4 cây lấy 1 cây.

Nếu anh đồng ý nhắn vào số di động của em, thế là OK.

Nếu không đồng ý, nhắn từ chối gửi đến số của em, cũng được.

Hẹn gặp bác Toàn chủ nhật tuần này.

Em Thư.

ductoanvqh

Thành viên tích cực

Anh Toàn à. Em thấy thằng em Tuấn đẹp zai nói đúng đấy anh. Anh cứ gửi chỗ Tuấn đi.

Nếu không yên tâm thì để chỗ thằng em Thư cũng được, em lấy rẻ hơn.

Khuyến mại công chăm sóc, tưới nước, cắt uốn, tỉa.

Trồng 4 cây lấy 1 cây.

Nếu anh đồng ý nhắn vào số di động của em, thế là OK.

Nếu không đồng ý, nhắn từ chối gửi đến số của em, cũng được.

Hẹn gặp bác Toàn chủ nhật tuần này.

Em Thư.
Hôm qua anh mang một cây về nhà... đến cửa thì bị phát hiện!

Phượng Vũ_HP

Thành viên
Thiện à. Anh cảm ơn e góp ý. Thôi anh để nguyên như cũ, nuôi cho ngọn và tay cành phát triển là OK.

Hẹn gặp em CNhật tuần này.
Chuẩn đó anh à em cũng muốn nói với anh như thế bởi vì cốt cây chỉ được như vậy nhưng em sợ anh lại có ý nghĩ táo bạo hơn anh đắn đo muốn phá giáng làm cây nghệ thuật thì anh mới nghĩ đến cắt lên em không giám tham gia sâu với anh. Cứ nuôi to mập ngọn lắc 2 tay nữa đầy bóng là ok anh à

tuandefzajj

Thành viên tích cực

Hôm qua anh mang một cây về nhà... đến cửa thì bị phát hiện!
ax.khổ thân!thế sao k nhờ ai cầm đến.cứ bảo là tặng.a làm nghề này thiếu gì ng tặng quà.

ductoanvqh

Thành viên tích cực

ax.khổ thân!thế sao k nhờ ai cầm đến.cứ bảo là tặng.a làm nghề này thiếu gì ng tặng quà.
- Tặng cái gì chứ ai tặng cây! nhân tiện kể cho anh em câu chuyện có thật 100%
- Đúng hôm 30/4 vừa rồi... sếp lớn muốn đi câu cá, mình bảo thằng em lấy xe đưa sếp đi chơi! nó nói cả năm đi làm ăn rồi muốn dành trọn mấy ngày lễ cho vợ con nhưng đây là mệnh lệnh lên nó phải chịu! Đi cả ngày cũng được mỗi người con Vược to to cỡ 4 đến 5 kg. Thằng này vì sợ vợ chửi lên hôm trước nó nói dối vợ là hôm đó có doanh nghiệp có 5ha đầm muốn chuyển đổi thành khu du lịch sinh thái!... về nhà nó hí hửng đưa vợ nó con cá, nó nói "hôm nay đi thực địa các anh ấy bắt mấy con cá cho mội người một con"... vợ nó hỏi "thế các anh có đồng ý cho chuyển đổi mục đích sử dụng không"... thằng em nhanh nhảu trả lời "có!"... vợ nó cho luôn một câu "Chuyển 5ha đầm thành khu du lịch sinh thái mà có con cá nhép này thôi ah?''... ĐỐ ANH EM BIẾT VỤ ĐÓ THẰNG EM TỚ PHẢI NÔN RA BAO NHIÊU ĐẤY?
- Bài học rút ra sau vụ đó là..... CHỚ CÓ DẠI NGHE THEO LỜI XUI CỦA Tuandepfzajj!!!!!........:-@

buithonang

Thành viên
Anh à.Em là sinh viên nghèo quê ở Thái Bình rất mê cây cảnh.Rất muốn tham gia nhưng mà chỉ có 200000 có được không anh?
==================================
Anh à.Em là sinh viên nghèo quê ở Thái Bình rất mê cây cảnh.Rất muốn tham gia nhưng mà chỉ có 200000 có được không anh? :)

longqaz

Moderator
Anh à.Em là sinh viên nghèo quê ở Thái Bình rất mê cây cảnh.Rất muốn tham gia nhưng mà chỉ có 200000 có được không anh?
==================================
Anh à.Em là sinh viên nghèo quê ở Thái Bình rất mê cây cảnh.Rất muốn tham gia nhưng mà chỉ có 200000 có được không anh? :)
Mời em tham gia cho vui. Chắc chi phí cũng hết khoảng tầm 200k thôi em.

buithonang

Thành viên
Vâng.Em học Hàng Hải.Em có sdt ở đây rồi,nếu như có tổ chức thì anh hay anh tuandzai phone cho em nhá.Rất vui nếu được tham gia cùng các đàn anh.

longqaz

Moderator
Vâng.Em học Hàng Hải.Em có sdt ở đây rồi,nếu như có tổ chức thì anh hay anh tuandzai phone cho em nhá.Rất vui nếu được tham gia cùng các đàn anh.
Anh có quen thầy Tuyến dạy trường ĐHHH cũng là 1 người đam mê bonsai và có nhiều cây đẹp. Nếu em biết thầy thì có thể học hỏi được nhiều điều đó.

buithonang

Thành viên
Vậy ạ.Em không biết thầy.Em cũng mới chơi cây và cũng là thành viên mới của diễn đàn.Em cũng mong học hỏi được nhiều điều về bonsai từ các đàn anh như các anh lắm.Hôm đó anh phone cho em nhé.

longqaz

Moderator
Để cho thuận tiện và dễ tìm, sáng CN này ae chúng ta sẽ tập trung tại quán cafe VƯỜN XUÂN (đầu đường Trần Hưng Đạo) gần nhà hát lớn thành phố. Nếu ai chưa biết chỗ cứ alo cho mình để được chỉ dẫn chi tiết nhé.

tuandefzajj

Thành viên tích cực
Cái ông thiện này cứ đứng ngoài nhìn ae nói chuyện.k vào phát biểu gì cả.hôm đó phạt.đừng trách e ác.
Rất hoan nghêng các bạn khách mời tham gia cùng hội Hp.thân!

tuandefzajj

Thành viên tích cực
Alo a longdefzajj.cho e hỏi mai yên tử giá trị thế nào a?mai e đi thăm 1vườn ở đây.muốn biết qua về nó 1tý để còn chém.k thì quê chết.

ductoanvqh

Thành viên tích cực
Alo a longdefzajj.cho e hỏi mai yên tử giá trị thế nào a?mai e đi thăm 1vườn ở đây.muốn biết qua về nó 1tý để còn chém.k thì quê chết.
Anh rất thích cây mai, nếu người ta bán em chụp vài kiểu post lại anh xem nhé, mấy cây bonsai mini ấy

tuandefzajj

Thành viên tích cực
Anh rất thích cây mai, nếu người ta bán em chụp vài kiểu post lại anh xem nhé, mấy cây bonsai mini ấy
ok a.chiều mai e qua đó xem thử.họ có bán nhưng giá thì chưa biết.thôi mai đi xem biết liền.

Phượng Vũ_HP

Thành viên
Sắp đến ngày off rồi mà ae HP chúng ta trầm quá nhỉ? Nào ae ơi chúng ta ho to 1 tiếng dô nào 1...2...3 d...ô . ô . ô !!!
Ngửi thấy mùi thịt mèo và rượu quê rồi khà khà!