Nên chơi CHỦNG LOẠI CÂY gì?

pitieel

Thành viên Mua Bán
A Hưng ui, cây nào đẹp là chơi thui, đối với e vấn đề đem cây đi đấu đá không quan trọng, miễn sao mình thích là chơi thui, rảnh không a lên đồng nai làm ve nha a.
làm nhiều ve dc hông zậy? chứ vài ve .... khó chịu lắm à nha:-SS

vietdnpc

Thành viên
Trước giờ em chỉ biết Sanh, Sứ......Từ khi tham gia diễn đàn mới biết Linh Sam, Sam Núi cũng săn được ít phôi, cũng thích! Như anh Hưng nói thì đúng là phải đa dạng mới hấp dẫn, đang tìm 1 phôi MCT, nhưng giá phôi mai chiếu thủy....không như giá phôi linh sam!!!8->
làm nhiều ve dc hông zậy? chứ vài ve .... khó chịu lắm à nha:-SS
Anh Quang săn 1 con cá lăng 3-4kg em rủ anh Pi lên làm nhiều ve, Hồ trị an cá lăng bự lắm đó!!!

huynh vu2010

Thành viên
E biết bắn súng hay biết phóng dao găm hôn ? Cây này nó quý,nên trồng nó là phải biết mấy món trên để mà giữ vườn đó !:)):)):))
Không sao đâu anh, nhà em đối diện cổng CA huyện chắc cây cũng an toàn=))=))=))=)), chỉ sợ em không ngủ ở nhà được mà phải sang bên kia ngủ.

huynhquocthinh

Thành viên
Trước giờ em chỉ biết Sanh, Sứ......Từ khi tham gia diễn đàn mới biết Linh Sam, Sam Núi cũng săn được ít phôi, cũng thích! Như anh Hưng nói thì đúng là phải đa dạng mới hấp dẫn, đang tìm 1 phôi MCT, nhưng giá phôi mai chiếu thủy....không như giá phôi linh sam!!!8->

cho mình hỏi vậy phôi linh sam cao hay phôi mai chiếu thủy cao vậy bạn? hay tùy từng phôi :):)