Mua tượng ông người dể phối với cây ở đâu ???

nongdangoc

Thành viên mới
Em hiện đang cần mua một số tượng ông người đủ kiểu (như một số mẫu phía dưới) để về phối cảnh hay trồng cây mini ...nhưng hok biết mua ở đâu, tìm hoài hok ra....Em ở Khánh Hòa (gần Nha Trang), bác nào biết chổ mua thì chỉ giúp, còn ở xa thì hi vọng các bác nào có hoặc biết thì giúp cho em xem một số mẫu kèm theo giá...em sẽ lên hệ mua !!!!....hihi..;).mới bon chen chơi nên hok biết những chổ các bác giúp dzum` nha...cám ơn nhiều !!!!

honglong237

Thành viên tích cực
cái này cũng cùng nguyện vọng của em :) hem biết ở đâu bán rẻ , ra chợ có mấy cái sờ vào bị quát cho mấy trăm, sợ rơi cả dép

lnvinh

Super Moderator
Nếu muốn rẻ thì ra Hải Dương mua nhen. Còn nếu mua theo giá thị trường tgi2 mình mua dùm cho, chừng 200-1500K/tượng, tùy theo của Vn hay TQ.

e-bonsai

Thành viên tích cực
bữa mình ghé chỗ Bình Dương, gần siêu thị Minh Long có bán mấy loại này, bác rãnh qua đó tìm xem ;)

ngngd53

Thành viên
Những tượng này của Bát Tràng , bận có người nhà Hà Nội mua chuyển vào thì tốt .

PhatTraVinh

Thành viên Mua Bán
Thôi để vài hôm em gánh tượng lên phục vụ các bác nhé, hàng china, tinh xảo, có hồn nhưng giá hơi cứng tí. Tượng cuối hình như là Lý Thời Trân, ông này người china và tượng cũng là của china bác ngngd53 ui.

longthanh23

Thành viên
bữa mình ghé chỗ Bình Dương, gần siêu thị Minh Long có bán mấy loại này, bác rãnh qua đó tìm xem ;)
chính xác!mình thấy cũng có bán những loai giống như vậy nhưng cái tượng trương phi nóng giận hình như không có hàng!