Mua mai vàng! ở Bến Tre

tranthai252

Thành viên mới
Em cần mua gốc mai vàng,tàn zing điều cành, hoành 30,40 trở lại ,cao khoản 1m .....ae có hình ảnh up cho em xem thử ,báo giá em lun ok .
........
.......
.......
.......

phoangem

Thành viên mới
Qua Cái Mơn tha hồ mà lưa. Bác muốn mua cây rin hay ghép
==================================
Mua môt cây k biết nguoi ta bán thế nào. Nhưng cây mai tàn rin gốc khoảng 20 25 hinh như khoang 350k

tranthai252

Thành viên mới
Qua Cái Mơn tha hồ mà lưa. Bác muốn mua cây rin hay ghép
Mua môt cây k biết nguoi ta bán thế nào. Nhưng cây mai tàn rin gốc khoảng 20 25 hinh như khoang 350k
em muốn mua rin chơi ,ở Cái Mơn, Người Ta đào Mai sẳn bán hả Anh.

phoangem

Thành viên mới
Ngay chân cầu Cái Mơn. Lái ngta đào ơ Long An và đem về đó bán. Qua lưa cây vừa ý, có thể mắc chút. Bỏ lên xe chơ về. Hi

Nhancuibap

Thành viên tích cực
Em cần mua gốc mai vàng,tàn zing, hoành 30 trở lại ,cao khoản 1m .....ae có hình ảnh up cho em xem thử ,báo giá em lun ok .
Đi từ trong Thành Phố Bến Tre xuống cầu Chẹt Sậy qua đường Nguyễn Đình Chiểu, có chú Tám Tất đối diện UBND phường 8, TP Bến Tre tha hồ mà lựa.

CHAULONG075

Thành viên
Minh co may cay moc o hàng rào, nếu bạn thích mình se˜ tặng bạn
Mình ở gần cầu hàmm luông...

maivangbonsai

Thành viên
Minh co may cay moc o hàng rào, nếu bạn thích mình se˜ tặng bạn
Mình ở gần cầu hàmm luông...
Muốn có một cây mai to to về chơi mà không biết tìm đâu ra, không biết bạn CHAULONG075 biết cho nào có giới thiệu mình nhé, cảm ơn!

NamKhanhNguyen

Thành viên
Re: Trả lời: Mua mai vàng! ở Bến Tre

Ok!..
Cuối tháng nầy mình về quê...se˜ alo cho bạn đến bứng cây nha!..
Nhắn cho mình sdt của bạn để mình liên lạc...
KHông biết a công tác ở đâu,có thề cho em 1 cây lên TPHCM đc không.cám ơn a trc

CHAULONG075

Thành viên
Trả lời: Re: Trả lời: Mua mai vàng! ở Bến Tre

KHông biết a công tác ở đâu,có thề cho em 1 cây lên TPHCM đc không.cám ơn a trc
Ok ban!..
Mình làm việc ở tphcm...cuối tháng nầy mình về se˜ đem lên tặng bạnn 1cây làm quen nhe!..hihi
Muốn có một cây mai to to về chơi mà không biết tìm đâu ra, không biết bạn CHAULONG075 biết cho nào có giới thiệu mình nhé, cảm ơn!
Bạn mô tả cụ thể kích cỡ vaˋ dáng thế hợp gu của bạn đi...nếu gặp đúng cây mình se˜ thông titn cho bạn!..

maivangbonsai

Thành viên
Trả lời: Re: Trả lời: Mua mai vàng! ở Bến Tre

Ok ban!..
Mình làm việc ở tphcm...cuối tháng nầy mình về se˜ đem lên tặng bạnn 1cây làm quen nhe!..hihi

Bạn mô tả cụ thể kích cỡ vaˋ dáng thế hợp gu của bạn đi...nếu gặp đúng cây mình se˜ thông titn cho bạn!..
Cảm ơn bạn trước...! Hoành 50-60..., cao 150-180cm, tàn thiên nhiên, nguyên thủy, hoa 5-8 cánh...