Mong Nhà Vườn Samphanrang có lời giải thích

Nhancuibap

Thành viên tích cực
Câu chuyện thế này:

Ngày 28/6: tui nhờ Thongxanh đăng ký cây 37 vì hay đi nhậu tối và internet ở nhà hơi chậm.

Mr Bean007 : Đăng ký cây 22

Ngày 29, 30/6 đi off không thể chuyển khoản được. Tối 28/6 có alo samphanrang nhờ nuôi dùm, và samphanrang nói ok phí thêm 50k, mình nói thứ hai 1/7/2013 sẽ chuyển 750k.

Thứ hai đi công tác, gọi cho bạn mình Mr Bean007 nhờ chuyển dùm luôn. Mr Bean nói: "sao tao đăng ký mà không được xác nhận, để tao alo rồi chuyển cho mày luôn". Mr Bean gọi samphanrang mà không được, lên diễn đàn comment như topic.

Samphanrang ra vào xem topic không biết bao nhiêu lần mà không trả lời như thế nào hết!

Các anh chị em có liên quan làm ơn vô comment xác nhận dùm.

Anh Samphanrang có lời giải thích dùm chuyện này!

Link tham khảo

http://forum.caycanhvietnam.com/diendan/showthread.php?t=98091&page=13

Tui đơn giản lắm, nói 1 tiếng là ok thôi. Lớn rồi làm ăn cho có uy tín và đàng hoàng 1 tí

thang_khung

Thành viên tích cực
bớt nóng xíu sẽ không bị nổi mụn đó Bắp.
nếu vẫn còn nóng thì hôm nào chạy ra chỗ mình nhé, chơi nguyên 1 xe về tỉa gai cho đã nhé.

vietdnpc

Thành viên
Bây giờ nhiều người bán mà Bắp, nhà vườn nào không hài lòng thì ghé thăm chơi chứ không mua, mình là vậy chứ không bình luận :)):)):)) Uống đóctơthanh của anh Pi cho hạ nhiệt đi!!!!!!!!!!!

Nhancuibap

Thành viên tích cực
Bây giờ cây đó mang tận nhà em không lấy đâu anh, em chỉ bực thái độ xem thường người khác thôi.

Vào topic bán hàng của mình coi không biết bao nhiêu lần, thấy nói 1 tiếng chứ!

LAMHUNG.

Thành viên
Bây giờ cây đó mang tận nhà em không lấy đâu anh, em chỉ bực thái độ xem thường người khác thôi.

Xin bớt giận nha em trai:-* hôm nào anh tặng cho một cây làm kỷ niệm nhé:))

huutien02

Thành viên tích cực
vừa mới gọi cho anh Long về trường hợp anh Nhân, anh ấy sẽ gọi cho anh liền.
Thời gian qua anh Long đưa con đi thi đại học, chắc tắt máy, mình gọi mấy lần cũng không được.

dungmap124

Thành viên

Anh Long thường chậm giải quyết comem lắm anh. Em cũng như anh rất khó chịu khi anh Long nhìu lần ko trả lời conmen của em, một cảm giác bị xem thường, rất bức xúc nhưng cũng cố kiềm nến cho qua chuyện. a Long nếu đọc được conmen này của em cũng đừng buồn. Và đây cũng là lý do dạo này em ít mua cây của anh đó.:(
Mà hình như thời gian này ảnh đang đưa con đi dự thi ĐH thì phải.

huutien02

Thành viên tích cực
anh Long riêng về khoản máy tính thì chưa rành, mọi thao tác là do con của ảnh trả lời, qua 2 cầu nên sinh ra chậm trễ , anh em thông cảm.

Nhancuibap

Thành viên tích cực
vừa mới gọi cho anh Long về trường hợp anh Nhân, anh ấy sẽ gọi cho anh liền.
Thời gian qua anh Long đưa con đi thi đại học, chắc tắt máy, mình gọi mấy lần cũng không được.
Cảm ơn anh em

Cảm ơn Anh Huutien02,

Anh Long vừa gọi cho em với lý do máy tính còn chậm.

Anh Long làm ơn xác nhận cây 22 cho Khanh nick Mr bean007 28/6/2013 dùm luôn

Khanh ơi

Vô xác nhận lại, chuyển tiền anh Long (samphanrang) dùm luôn nhen)

hienvt

Thành viên tích cực
Minh co biết không phải a Long vao web thuong xuyên ma là con cái trong gia đình a Long đó