Mi ni Hà Nội

storm_snows2006

Thành viên tích cực
Lâu rồi không up cây ,chia sẻ cùng anh em một số hình ảnh.

Chơi sân thượng nên chỉ dám chơi be bé xinh xinh :D

Mai chiếu thủy- Tùng Nhật Bản –Bạch tuyết mai

Tùng La hán trực

Cây Vọng cách

Thêm MCT và Vọng Cách (cây Vọng cách này đã chia cho một người bạn )

Trang Hồng

Trang trắng

Vọng cách –Du - MCT

Lâu không qua vườn anh dạo này vườn toàn cây chất lượng anh Kiên àh.

Proartree

Thành viên tích cực
Đặc điểm chung của các cây trong vườn đó là phần thân chính mềm mại, cắt chuyển nhịp nhàng , tay cành đã khá già .
Vườn nhiều cây đẹp quá A Kiên uii. Chúc mừng A !

ngockien

Super Moderator
=====
Tôi cũng thấy "Cô bắt cá" đã phá cây Trang trắng của Anh rồi !Hay cho cô ý "hưu non" đi Anh NK:):))
Dạ ,có cô này lởn vởn thì chắc cắt cây cắt vào tay mất anh Dũng nhỉ ,ông anh mình nhiều cảm xúc chứng tỏ vẫn phong độ lắm đây :D

Anh Kiên ủ hàng lâu nay bây giờ mới trưng :))
Thật tình là dạo này lười vô cùng đó Thắng ,chứ có ém ủ gì đâu :D

Lâu không qua vườn anh dạo này vườn toàn cây chất lượng anh Kiên àh.
Thanks Thành nhiều ,em hay gặp Khôi không ,hôm nào rủ Khôi sang vườn hội chơi một buổi đi ,lâu rồi không gặp :D

cây đẹp quá anh ạ. em cũng chuẩn bị làm 1 vườn trên sân thượng như anh.
Nhà ,đất rộng mà chơi sân thượng sao Tú :D ,nếu chơi sân thượng chú ý dùng đôn thấp và làm rào chắn không gió to bay sang hàng xóm đó ,mình mua sắt 10 hàn vừa đẹp mà rất chắc chắn.

cây đẹp quá...
Đặc điểm chung của các cây trong vườn đó là phần thân chính mềm mại, cắt chuyển nhịp nhàng , tay cành đã khá già .
Vườn nhiều cây đẹp quá A Kiên uii. Chúc mừng A !
Thanks anh em đã chia sẻ ,Proartree nhà ở Hoàng Mai chỗ nào vậy ,nhà có nhiều cây không bạn ? hôm nào rảnh mời bạn sang vườn hội giao lưu:D

_Kim Khánh_

Thành viên tích cực
Cụ này có một cây tùng la hán hay cây gì có cái co quái kiệt lắm mà sao kg thấy nhỉ. Tiễn rồi hả cụ?

ngockien

Super Moderator
Cụ này có một cây tùng la hán hay cây gì có cái co quái kiệt lắm mà sao kg thấy nhỉ. Tiễn rồi hả cụ?

Phải cây này không em ,chuyến đi TQ dài ngày năm ngoái nhờ người giúp việc tưới ,họ quên nên ra đi rồi em à (cùng một số cây nữa ),Vậy nên chơi cây bé mỗi lần đi xa thật là ngại.

_Kim Khánh_

Thành viên tích cực
Phải cây này không em ,chuyến đi TQ dài ngày năm ngoái nhờ người giúp việc tưới ,họ quên nên ra đi rồi em à (cùng một số cây nữa ),Vậy nên chơi cây bé mỗi lần đi xa thật là ngại.

Đúng rồi cụ, thấy cây đó và cây dưới đây của cụ là đẹp nhất :O)

ngockien

Super Moderator
Đẹp quá Kiên ơi Anh thích 2 cây trang nhưng cây nào cũng đẹp hi hi ,,,,,
Cảm ơn anh Dương ,cây trang Hồng em mua đã vậy ,còn cây trang trắng mua khi còn dang dở về làm nốt anh ạ . Em cảm ơn anh đã ghé thăm.

Đúng rồi cụ, thấy cây đó và cây dưới đây của cụ là đẹp nhất :O)
Anh cũng thích cây đó lắm ,lại ý nghĩa nữa bởi mình làm lên từ phôi. Thật đáng tiếc. Thanks em !

Sân thượng nhà Bác nhin hay quá, rất ấn tượng
nhiều cây đẹp wa a
Thanks anh em !

cay anh Kien de dau vay anh Kien hoi truong oi??
Cây anh để ở nhà và một số anh để bên vườn hội miền Bắc. Có dịp mời em ghé chơi .

longduyen

Thành viên tích cực
Nhiều cây xinh xinh, MCT ục ịch nhỉ. Chúc mừng. Tân trang thêm nữa chứ bác, hơi ít

vanxeng

Thành viên tích cực
A Kiên chơi đa dạng đấy, bắc nam có cả. Vườn sân thượng như của anh là khá rộng rồi, nhiều a e chỉ có vài m2 chơi cây thôi anh. Những cây to chắc anh mang sang vườn hội hết rồi nhỉ! Lâu lắm không giao lưu với các anh. Sắp tới có đợt OFF nào k a Kiên?

ngockien

Super Moderator
Nhiều cây xinh xinh, MCT ục ịch nhỉ. Chúc mừng. Tân trang thêm nữa chứ bác, hơi ít
Không ít đâu em ,anh chưa đưa hết lên thôi ,vừa vừa thôi còn có thời gian mà làm chứ :D

A Kiên chơi đa dạng đấy, bắc nam có cả. Vườn sân thượng như của anh là khá rộng rồi, nhiều a e chỉ có vài m2 chơi cây thôi anh. Những cây to chắc anh mang sang vườn hội hết rồi nhỉ! Lâu lắm không giao lưu với các anh. Sắp tới có đợt OFF nào k a Kiên?
Cây to hầu hết là mang sang đó rồi em ,hôm tới rảnh sang chơi nhé. Còn off miền Bắc anh đang lên kế hoạch cùng anh em. Và sẽ có thông báo.

chup cây sanh ôm đá hai thân cho em ngắm với
Đây bạn ơi.

ductoanvqh

Thành viên tích cực
Em kết cái cây vọng cách đã chia cho người bạn quá anh ơi! Người bạn anh có thể chia sẻ quả này không đại ca?