Miền Trung chia tay miền Nam

haibien

Quản Lý Viên
Sau buổi off Bắc miền Trung đầy tình cảm,cùng ngày 4 anh em miền Nam đã chia tay anh em miền Trung.
1 cuộc chia tay đầy cảm động :(:)(:)((

Do lịch chạy tàu là 7 giờ 30 lên gần 7 giờ anh em đã từ Cafe thôn Việt của Thịnh lên đường.

Cầu Phú Xuân - Huế:

Ga Huế:

Gần 7 giờ anh em vào ga:

Chụp ảnh lưu niệm:

Bác Lô tác nghiệp:

haibien

Quản Lý Viên
Đợi gần đến giờ thì có thông báo của ga,tàu bị trục trặc lên chậm đến 9 giờ mới đến ga.
Buồn bã anh em lại rút ra ngoài ngồi uống nước.

Bác Lô tranh thủ ngủ 1 giấc:

Và giờ lên tàu cũng đã đến,anh em qua cửa kiểm vé:

Trong Ga Huế:

Đợi tàu "Kiểu 3B"

Tàu đang vào ga:

Những giây phút bùi ngùi:

Những cái vẫy tay cuối cùng.

Và giờ mọi người đã về an toàn.
Mọi người bước ra từ thế giới ảo nhưng cũng đâu có ảo khi tình cảm như đã gắn kết từ lâu.Tôi đã ôm mọi người rất lâu và viết đến đây tôi lại thâý nghẹn ngào.
Nhớ anh Ba quá :(:)(:)

NGUYENTHOQN

Super Moderator
CHÚC CÁC BẠN THƯỢNG LỘ BÌNH AN.

-------------------------------------------------------------------------------------------------
** Nguyenthoqn
hội trưởng miền trung.tây nguyên
----------0o0--------------------

ditimmatkhau

Quản lý mới
Hok biết có bác nào giữa đường nhảy tàu ở lại Miền Trung hok? :D
Đề nghị điểm danh khẩn cấp ạ !

hoang.htc

Thành viên tích cực
Đợi gần đến giờ thì có thông báo của ga,tàu bị trục trặc lên chậm đến 9 giờ mới đến ga.
Huế mến khách, Huế nhiệt tình, xuống tàu có ngay huda, lên tàu làm chai huda !!!
tiếc cho ai ko uống dc beer !
......ơi Huế của ta........

bigbabol

Moderator

Bác Lô tranh thủ ngủ 1 giấc:

Và giờ lên tàu cũng đã đến,anh em qua cửa kiểm vé:

Trong Ga Huế:

Đợi tàu "Kiểu 3B"

Tàu đang vào ga:

Những giây phút bùi ngùi:

Những cái vẫy tay cuối cùng.

Và giờ mọi người đã về an toàn.
Mọi người bước ra từ thế giới ảo nhưng cũng đâu có ảo khi tình cảm như đã gắn kết từ lâu.Tôi đã ôm mọi người rất lâu và viết đến đây tôi lại thâý nghẹn ngào.
Nhớ anh Ba quá :((
cảm ơn anh Hải Biên.
cảm ơn tất cả, mình đọc cũng thấy nghẹn ngào.
:((anh cũng vậy nè hic hic, nhớ cái giọng nói không lạc với ai được của haibien và cái miệng móm dễ thương của Tú nữa

xuantunguyen

Thành viên tích cực
:((anh cũng vậy nè hic hic, nhớ cái giọng nói không lạc với ai được của haibien và cái miệng móm dễ thương của Tú nữa
hic, trước giờ cứ nghĩ chỉ có mình là "móm dễ thương", ai ngờ gặp anh ba rồi thấy thua xa :D

laothinh

Moderator
Mọi người ra về hết mình hụt hẩng thật sự, cảm xúc thật khó tả. Nếu không có gì trở ngại thì sang năm mọi người lại về Huế nhé, mình luôn sẳn sàng để đón các bạn.