MCT mới sửa .

NaTuan

Quản Lý Viên
Nuôi được 1,5 năm . Hôm qua nhìn không chịu được thế là cắt hết thành phôi trọc .
Chia sẻ với anh em , và mong các bạn góp ý cho phôi này với .
Mua tháng 9 năm 2011.

Và hiện tại .

Thêm cây khế cũng mới cắt.

vn1102

Thành viên
MCT cắt quá hay :D Chúc mừng anh.
Dạo này em bận quá, chẳng có thời gian đi ngắm cây bên anh :">

tungvn2207

Thành viên
Cây khế chắc 3 năm nữa là ok . Mình làm kỹ nó ăn vào máu rồi anh ạ .
Cảm ơn anh .
Bác Tuấn chỉ được cái nói đúng.
Làm cực kỹ, trình cực cao, ăn vào máu rồi. Cây làm 8 năm lại cắt thành phôi, quay đi quay lại vườn toàn phôi...khớ khớ =))=))=))

ntlam

Thành viên
Vết cắt nhìn máu quá :D.. Cây khế thấy lâu ghê nhỉ
Lâu là bởi vì bác tuấn rất thích cắt giật đó bác.Làm lâu nhưng sau này sẽ có hàng hiệu cây đẹp quá bác e rất thích kiểu làm cây của bác

NaTuan

Quản Lý Viên
Bác Tuấn có ý giao lưu em mct này ko ạ?
Đang bí lên cũng có thể bán , mặc dù cũng rất thích , nhưng trước mua giá khá cao đó em .
Thanks .
Lâu là bởi vì bác tuấn rất thích cắt giật đó bác.Làm lâu nhưng sau này sẽ có hàng hiệu cây đẹp quá bác e rất thích kiểu làm cây của bác
Họ bảo làm cây như mình là chết đói đó !!!!!!! Chẳng biết lên làm sao bây giờ :D :D:D:D:D
Thanks

tottayan

Thành viên

Trảm MCT là phải lắm!

Sao cây khế trảm nhẹ tay vậy ? Như thế là chưa công bằng lắm !

maritime

Thành viên
Đợt anh nhập nó về là bao nhiêu vậy anh. Anh cho em xin giá tham khảo em nó bây giờ vào inbox nhá. Cảm ơn anh

thachluumoc

Thành viên Mua Bán
em để ý trong các loại cây có lẽ cây MCT là a Tuấn nuôi chậm nhất, chắc loại này ko hợp khí hậu HN a à?

NaTuan

Quản Lý Viên
Đợt anh nhập nó về là bao nhiêu vậy anh. Anh cho em xin giá tham khảo em nó bây giờ vào inbox nhá. Cảm ơn anh
Đã trả lời em .
em để ý trong các loại cây có lẽ cây MCT là a Tuấn nuôi chậm nhất, chắc loại này ko hợp khí hậu HN a à?
Vì nó mất thời gian ngủ đông lên nuôi lâu hơn các loại khác .
Thanks em