MCT lá lớn khá quái .

NaTuan

Quản Lý Viên
Hôm nay thấy cây này đang ra hoa mình chụp mấy kiểu ảnh chia sẻ với bà con .
Chắng biết hình có đẹp không , vì cái máy tính của mình đang bị trục chặc màn hình , nếu sấu mong bà con thông cảm nhé .
Thanks .

NaTuan

Quản Lý Viên
Cay nay cat bo tan lam lai la hang dep choi do a
Cây này mà chơi theo kiểu bài bản thì giá trĩ sẽ mất đi nhiều . Hiện tại chỉ làm sao cho chi giăm nó dầy hơn là được . Và ngoài này nuôi MCT lâu lớn lắm .
Thanks em .

luuvietvu

Thành viên
anh mà cũng có mct hả anh tuấn, mà hinh như cây anh thiếu phân, lá vàng, hay anh chụp bị vàng vậy, cây có đường thân đẹp, tranh thủ mùa nắng ấm làm chi, tới mùa lạnh là bó tay,

culanluasg

Super Moderator
Hôm nay thấy cây này đang ra hoa mình chụp mấy kiểu ảnh chia sẻ với bà con .
Chắng biết hình có đẹp không , vì cái máy tính của mình đang bị trục chặc màn hình , nếu sấu mong bà con thông cảm nhé .
Thanks .

những cây như thế này ở miền nam rất nhiều đó anh,giá cũng mềm,một dạng nâng rễ tạo chân đế,nhiều nhất có lẽ xứ anh Lô và Tiền Giang

huynhvannhan

Thành viên tích cực
anh chụp hình trời nắng quá, lá vàng hết trơn rồi anh Tuấn.
Cây này có rễ và thân cong dữ quá.

NaTuan

Quản Lý Viên
anh mà cũng có mct hả anh tuấn, mà hinh như cây anh thiếu phân, lá vàng, hay anh chụp bị vàng vậy, cây có đường thân đẹp, tranh thủ mùa nắng ấm làm chi, tới mùa lạnh là bó tay,
Có lẽ do chụp hình không chuẩn đấy .
Thanks bạn

cốt như vậy là hay rồi bạn!chịu khó đầu tư dằn lại tàn là ok.
Thanks em

những cây như thế này ở miền nam rất nhiều đó anh,giá cũng mềm,một dạng nâng rễ tạo chân đế,nhiều nhất có lẽ xứ anh Lô và Tiền Giang
Cảm ơn anh , nếu có nhiều thì chắc là rẻ rồi . Và nếu có những cây có tuổi và tàn hòm hòm như cây này thì em cũng cố gắng đầu tư ít cây nữa về chơi , chứ ngoài này nuôi phôi chọc thấy mệt quá bác ạ .
Thanks anh .

anh chụp hình trời nắng quá, lá vàng hết trơn rồi anh Tuấn.
Cây này có rễ và thân cong dữ quá.
Thanks bạn .