Mai vàng

tung.angiang668

Thành viên
Trả lời: chuẩn bị ghép tặng bạn bè

mà ghép cái gì vâậy chú thợ điện
==================================
oh. Mai trâu, giống đột biến tân châu hả chú, lâu quá ko về quê nên ko nắm tình hình
chắc có lẽ là vậy,nhưng bông rất to em ạ đường kính 8.5-9cm đó em.

lekhanh204

Thành viên tích cực

Bạn Tùng họ của người Tiều hay Chăm vậy bạn.Bạn có hình hoa không,chia sẽ cho ae xem với.Nếu còn đăng
kí 1 cây nhé

tung.angiang668

Thành viên
Trả lời: Dư hương mùa xuân động lại

Hehe, giống thì em tham lam lắm. Giỡn chứ, anh thấy giống nào đẹp ghép tặng em 1 cây cũng dc hết ak. Em cảm ơn anh nhiều nha.
Em đang sửa mấy tấm hình chuẩn bị gửi cho anh nè.
Vườn anh hiện tại có 13 giống đc xác nhận trừ ra 5 giống (dảo tân châu,dảo thủ đức,bạch,cam,cúc).a sẽ gởi tặng e lần lượt 13 cây,thời gian k nói trước đc,trước tiên a gởi cho e 1 giống nhiều cánh 3 lớp bông đang sốt trên dđ và 1 giống mai Trâu 10 cánh.

mualong

Thành viên
Trả lời: Mai bạch

Cây này giống 8- 10 cánh hả anh? Nhìn chỉ biết nói 1 chữ là thèm.

mualong

Thành viên

Vườn anh hiện tại có 13 giống đc xác nhận trừ ra 5 giống (dảo tân châu,dảo thủ đức,bạch,cam,cúc).a sẽ gởi tặng e lần lượt 13 cây,thời gian k nói trước đc,trước tiên a gởi cho e 1 giống nhiều cánh 3 lớp bông đang sốt trên dđ và 1 giống mai Trâu 10 cánh.
Trời ơi, quá đã, em ko biết nói sao luôn. Cám ơn anh thiệt nhiều. em dc anh ưu ái quá xá.
==================================
Cách đọc tin nhắn đây anh.

Anh có thể chuyển qua lại giữa tin đã gửi và tin đã nhận để quản lí tin nhắn.

dangvantac

Thành viên

UP hình được quá mừng phải không bạn, nhớ phải thực hiện như lời đã hứa đó nhe.

tung.angiang668

Thành viên

UP hình được quá mừng phải không bạn, nhớ phải thực hiện như lời đã hứa đó nhe.
cảm ơn anh,thấy cũng vui vui lúc rảnh.mình đang sống giữa rừng mai mà anh,lo gì.lo là ae có giử những hòa kỷ niện hay kg đó chứ.

tung.angiang668

Thành viên

Cây này giống 8- 10 cánh hả anh? Nhìn chỉ biết nói 1 chữ là thèm.
giống nầy bông kg đc lớn lắm,nhưng đc cái là bông rất nhiều.hiện giờ a đang theo giỏi 2 giống mới bông to hơn nhưng chưa biết kháng bệnh thế nào,có thể đầu năm tới chọn đc 1 giống.

QT_BONSAI

Thành viên Mua Bán

Ở Phú Tân cụ thể là ở chỗ nào anh. Tháng em xuống An Giang 1 lần. Có dịp giao lưu. Nghe mai to ham quá

mualong

Thành viên

giống nầy bông kg đc lớn lắm,nhưng đc cái là bông rất nhiều.hiện giờ a đang theo giỏi 2 giống mới bông to hơn nhưng chưa biết kháng bệnh thế nào,có thể đầu năm tới chọn đc 1 giống.
Mai trắng kháng bệnh hơi yếu anh nhỉ. Đúng là trồng mai thật lắm công phu.