Mai Vàng ObamaVn !

ObamaVn

Thành viên
Vuon mai vang cua a o dau tien em ghe qua xem co ruoc dc em nao ve ko em cung ghien mai lam m ako co kinh nghiem choi vua roi moi che t 1 em hang cung tam dc tiec dut ruot
Tôi ở khu tên lửa . Nếu a quan tâm thi alo nhé tôi bán giá miển bàn. Tôi cần giảm thêm chưng 100 cây nửa thôi. Mấy ngày nay cũng có vài ae ghe wa . Nhưng do họ làm nhà vườn đòi mua gom thêm mấy cây vip nên chưa xong dc. Nếu ae nào có cây hoành từ 100 tro lên có thể trao đổi thương lượng thêm.

vo chi cong1

Thành viên
mưa quá rồi lo chăm mai bận quá hay sao mà lâu quá rồi không lên để e nó chờ dài cả cổ vậy bác Oba

ObamaVn

Thành viên
Trả lời: Re: Mai Vàng ObamaVn !

mưa quá rồi lo chăm mai bận quá hay sao mà lâu quá rồi không lên để e nó chờ dài cả cổ vậy bác Oba
Dạ dạo nầy nhác lên wa a oi . Để tối e up vai cây chia se voi ae nhé. Cảm ơn a nhắc nhở.

vo chi cong1

Thành viên
Re: Trả lời: Re: Mai Vàng ObamaVn !

Dạ dạo nầy nhác lên wa a oi . Để tối e up vai cây chia se voi ae nhé. Cảm ơn a nhắc nhở.
dạ con đáng tuổi con cháu chú mà chú kêu con bằng anh con tổn thọ chết. hihi. tại vườn chú thấy mê quá mà không được xem nên tiết chú oi. chúc chú nhiều sức khỏe bên những Ông mai( không còn được gọi Nàng mai nửa) hihi