Mai vàng gốc lớn

linhz50

Thành viên
em đang thương lượng trả giá cây này ,
xin các tiền bối và các cao thủ về mai vàng cho em xin ý kiến, với cây này em mua giá bao nhiêu thì hợp lý ?
mong đựoc sự giúp đỡ của mọi người
em xin cảm ơn nhiều,

==================================

==================================
anh SONCM cho em xin 1 lời khuyen đi
thanks anh !:x

linhz50

Thành viên
hoành gốc khoảng 50cm hả bạn?

với cấu trúc cành như cây này thì ta chỉ có 1 lựa chon duy nhất là chơi tán hình nấm, được cái dàn cổ chi nhìn sẽ hoành tráng, đế rể thì lổm xổm chứ chưa thể gọi là đẹp.
Nếu cây được 50 hoành tôi nghỉ nó tầm 7-10 triệu
hoành trên 50 đó anh lô ơi , vì 2 bàn tay em ôm vẫn còn dư khoảng 10 phân anh ah

giangbtre

Thành viên
Cây này chủ yếu chơi hoa! đế cũng không đẹp lắm với nhìn phong cảnh xung quanh mình nghĩ bạn trả khoảng 4 - 5 triệu chủ nhà sẽ bán. chúc bạn sớm mua được cây! mình nhìn thấy mê cây này lắm!

caigicuncon

Thành viên tích cực
Hoành gốc khoảng 50cm hả bạn?

Với cấu trúc cành như cây này thì ta chỉ có 1 lựa chon duy nhất là chơi tán hình nấm, được cái dàn cổ chi nhìn sẽ hoành tráng, đế rể thì lổm xổm chứ chưa thể gọi là đẹp.
Nếu cây được 50 hoành tôi nghỉ nó tầm 7-10 triệu
Đồng ý kiến, chủ kêu nhiêu bạn cây này chủ yếu chơi Hoa tầm 7 đến 10 triệu bạn nên đo chính xác hoành từ cổ rễ lên 2 tấc

nguyentrungtuyen

Thành viên tích cực
hoành trên 50 đó anh lô ơi , vì 2 bàn tay em ôm vẫn còn dư khoảng 10 phân anh ah
Nếu 2 bàn tay em ôm vẫn còn dư khoảng 10 phân thì chắc chắn cây này hoành dưới 50cm. Giá cây này theo thiển ý của Tui khoảng tầm 3 đến 6 tr thui. Còn mua được 3tr hay 6tr là do bản lỉnh của Bạn. Chúc Bạn rinh được em nó về nhà.