Mới sưu tầm được 2 em Linh Sam

vietlenovo

Thành viên tích cực
Sau buổi offline Đà Nẵng gặp mặt Anh Em, thăm vườn Anh TranHung, Anh HoangDung, Anh Thiện thì nhiệt huyết lại tràn trề, sau nhiều ngày lang thang trên mạng cũng sưu tầm được 2 cây Linh Sam này. Mong Anh em góp ý.
Cây 1.
Linh Sam ghép lá rí, (của quocnguyen_hcm):-t

Cây số 2.
Linh Sam phôi (của QuynhGiao)L-)

Hình phát thảo đính kèm của quynhgiao

Dáng cây, kiểu tán mà Em thích, phong cách rất tự nhiên, có lẽ sẽ được áp dụng vào phôi này.

Anh Em cho ý kiến và định dạng tương lại cành tán 2 cây này giúp em nhé, Cảm ơn mọi người đã xem qua và góp ý.=D>

hoangdung

Thành viên tích cực
chúc mừng em có 2 cây phôi đẹp ,khi nào cây TP tới anh kiếm vài chậu xịn bỏ vào thì hết chê luôn

longga

Thành viên tích cực
phôi tạo được như hình thì thành hàng hiệu đó bạn, chúc mừng nha

vietlenovo

Thành viên tích cực
chúc mừng em có 2 cây phôi đẹp ,khi nào cây TP tới anh kiếm vài chậu xịn bỏ vào thì hết chê luôn
Đến khi nào mới TP đây Anh, hi vong 3 năm nữa [-O<
==================================
Cây về nhiều vậy bác, có chổ để không.
Bữa nào mình chụp toàn cảnh vườn bạn xem cây về để cỗ nào cho hợp lý nhé:-&
==================================
phôi tạo được như hình thì thành hàng hiệu đó bạn, chúc mừng nha
hi vọng em nó ra mầm như ý, hôm nay tạo dáng chưa đẹp thì cắt đi làm lại tiếp @-)

e-bonsai

Thành viên tích cực
Sau buổi offline Đà Nẵng gặp mặt Anh Em, thăm vườn Anh TranHung, Anh HoangDung, Anh Thiện thì nhiệt huyết lại tràn trề, sau nhiều ngày lang thang trên mạng cũng sưu tầm được 2 cây Linh Sam này. Mong Anh em góp ý.
Cây 1.
Linh Sam ghép lá rí, (của quocnguyen_hcm):-t

Cây số 2.
Linh Sam phôi (của QuynhGiao)L-)

Hình phát thảo đính kèm của quynhgiao

Dáng cây, kiểu tán mà Em thích, phong cách rất tự nhiên, có lẽ sẽ được áp dụng vào phôi này.

Anh Em cho ý kiến và định dạng tương lại cành tán 2 cây này giúp em nhé, Cảm ơn mọi người đã xem qua và góp ý.=D>
nhìn đã quá, mà sao mô hình không cho thêm bông tím vào nữa cho đã hơn ta ? 8->