Một vài phôi trực lắc

thaiphuongdong

Thành viên tích cực
Một vài phôi trực lắc mới sưu tầm được, góp vui cùng anh em. Chúc cả nhà vui vẻ!
Trang đỏ

Kim Quít

Chưa thấy em kim quít nào lùn lực, đế xòe đẹp như em này[-(

Cuối cùng là em tường vi

Đoàn-Phan

Thành viên
anh Thái có phôi đẹp không nha, toàn cây bài không hà, rất thích kim quýt của anh đó. kim quýt phôi bây giờ khó tìm mua quá.em cũng một trong những người đam mê kim quýt đó.

thaiphuongdong

Thành viên tích cực
nhiều phôi đỉnh wa,nhưng mình kết nhất là cây trang đỏ thứ 2.
anh Thái có phôi đẹp không nha, toàn cây bài không hà, rất thích kim quýt của anh đó. kim quýt phôi bây giờ khó tìm mua quá.em cũng một trong những người đam mê kim quýt đó.
em ấn tượng nhất em tường vi cánh mỏng.
Chúc mừng bạn sưu tầm được bộ sưu tập cây rất mini đẹp.
Cám ơn anh em đã xem và nhận xét!
==================================
Phôi đẹp quá. phôi có chuyển hộ khẩu không anh
Cám ơn bạn đã quan tâm, mình chỉ sưu tầm đề chơi như một thú vui thôi, không giao lưu bạn ạ.

nam bonsai

Thành viên tích cực
toàn cây đẹp, thích nhất là em kim quýt lùn lực đế xoè, kim quýt mà đẹp như mai chiếu thuỷ ấy

thaiphuongdong

Thành viên tích cực

Cây nầy đẹp quá , báo giá tham khão nhe Anh !hi ...hi
Cám ơn đại ca nhiều!:)):))
toàn cây đẹp, thích nhất là em kim quýt lùn lực đế xoè, kim quýt mà đẹp như mai chiếu thuỷ ấy
Cây này chắc có duyên mới có được đó Nam:)
Toàn phôi độc, có sưu tập thêm phôi sam độc nào nữa không a Thái? Thanhk!
Có anh, em sam cây đa đầu đình này một cốt, đế xòe dấu trong cát,hoành kiếm được đối thủ hơi hiếm đó bạn:)):)).

DUYnguyenDUC

Quản lý mới
Lâu quá kg thấy ,thì ra trốn đi săn phôi.Đợt này bội thu rồi ,sướng nhé.Thích cây KQ đế xòe và cây sam nhất.

hoaphuong

Thành viên tích cực

Cây sam hay quá.
Lâu quá kg thấy ,thì ra trốn đi săn phôi.Đợt này bội thu rồi ,sướng nhé.Thích cây KQ đế xòe và cây sam nhất.
Nếu thích cây KQ và cây sam thì đổi với Thái đi Duy, lấy cây sam đổ hoành 40 qua đổi thì Thái ok đó.:)):)):))