Một vài hình ảnh AE Phú Yên gặp mặt đầu năm!

trinhvanphung

Thành viên tích cực
Năm mới xin chúc toàn thể ae ddccvn.com ang khang và thịnh vượng!
Đầu năm nên ae hội Phú Yên gặp mặt đầu năm,em có chụp lại 1 số hình anh up lên diễn đàn mời ae mọi miền cùng xem. Năm nay có được 1 may mắn là hội ae Phú Yên được giao lưu và gặp mặt anh Nhở,1 nghệ nhân ở sài gòn ra thăm và giao lưu cùng hội ae Phú Yên.
Và đây là 1 vài hình ảnh
Đầu tiên ae hội ghé thăm vườn của anh toande35.
Từ trái qua phải: trinhvanphung;Nguyentran;penjing62;toande35;leminhtoancu;thang_khung và lehidu. (cuongpy chụp hình)

Anh Nhở trao đổi kinh nghiệm cùng anh Toàn

Còn tiếp......

trinhvanphung

Thành viên tích cực
Sau đó ae đi dùng bữa trưa và có thêm 1 số ae khác ở xa các huyện chạy vô.....
Anh nguyentan;lyduong;syhiensh và chú Ánh

Sau đó tất cả ae ghé về thăm vườn cây của anh lyduong

trinhvanphung

Thành viên tích cực
Tại vườn của Thang_khung

Thôi...làm 2 con gà nấu cháo tiếp sức,hihi

ae nào còn hình thì up vô thêm nhé!
Em xin phép toàn thể ae Phú Yên,xin cảm ơn anh Nhở đã dành 1 chút thời gian quí báu ra thăm Hội AE Phú Yên,chúc anh Vạn Sự Như Ý!
==================================
Hình chụp đã mấy ngày rồi nhưng hôm nay em mới có thời gian,nên up lên hơi muộn...mong ae thông cảm nhen!

caokim

Thành viên
Đông vui quá nhỉ. Sao không có tiết mục làm cây demo cho thêm phần hấp dẫn.

nguyen tran

Thành viên tích cực
Chờ hình bữa giờ mới thấy...:D. Công nhận mình vô hình đẹp trai lạ :D...Anh Nhỡ phong độ quá làm anh em trẻ bọn em theo cũng đuối.

thang_khung

Thành viên tích cực
Chờ hình bữa giờ mới thấy...:D. Công nhận mình vô hình đẹp trai lạ :D...Anh Nhỡ phong độ quá làm anh em trẻ bọn em theo cũng đuối.
kakakakka.............................................tự tin thấy ớn................=))=))=))=))

trinhvanphung

Thành viên tích cực
Hihihi,quá khen ...quá khen. Đang trên tàu vào sì gòn nè. Ae mình đâu hết rồi,sáng h sao thấy ít quá. À,hôm nào dzia sẽ có quà cho ae. Đang để ở nhà chưa gửi cho ae được.

thang_khung

Thành viên tích cực
Hihihi,quá khen ...quá khen. Đang trên tàu vào sì gòn nè. Ae mình đâu hết rồi,sáng h sao thấy ít quá. À,hôm nào dzia sẽ có quà cho ae. Đang để ở nhà chưa gửi cho ae được.
hjhjhj.............có tui hok vậy?;););)
==================================
Ủa mình thấy cũng được mà ta? Hồi xưa đẹp trai lắm đó, bây giờ đỡ nhiều rồi... :D
trồng cây chưa đại ca,coi chừng chớ chơi gỗ lũa bây giờ............

TVcoire

Thành viên tích cực
AE Phú Yên sinh hoạt rất vui,đoàn kết, nhìn thoáng qua cũng biết có rất nhiều cây đẹp.~O)~O)

Còn hình này nhìn hay quá