Một số tác phẩm sanh bonsai mini mời anh em cùng thưởng lãm

Kihieulam

Thành viên tích cực
Sanh bonsai là niềm đam mê của mình, đã từ rất lâu mình vẫn luôn tìm tòi và học hỏi các kỹ thuật của ông, cha, chú và các anh em đi trước, hy vọng sẽ có ngày làm được những tác phẩm sanh bonsai mini đẹp cho đời. Hôm nay có thời gian mình đã chụp một số tác phẩm sanh bonsai mini lên chia xẻ cùng anh em, chúc anh em có những phút thoải mái.

Thân!

Giăm và lá đã được ép khá nhỏ chia xẻ cùng anh em,

==================================
Tác phẩm thứ 2, rất nhỏ nhưng cũng chứa đựng rất nhiều tâm huyết của mình, chia xẻ cùng anh em,

Quây quần bên nhau

Ảnh kỷ niệm chụp cùng Hưng hồi tháng 6, 2 em mini nude trong đêm

Kihieulam

Thành viên tích cực
Trả lời: Một số tác phẩm sanh bonsai mini mời anh em cùng thưởng lãm

Tác phẩm huyền chi lạc địa đang tạo tác mời anh em cùng xem và cho mình ý kiến để hoàn thiện nhé, chúc anh em một buổi tối tốt lành!

hoangvanviet1992

Thành viên tích cực

mấy cây của anh đẹp quá anh, cây già khú.

vuvanduc

Quản lý mới

Tác phẩm huyền chi lạc địa đang tạo tác mời anh em cùng xem và cho mình ý kiến để hoàn thiện nhé, chúc anh em một buổi tối tốt lành!

mấy cây nho nhỏ xinh xinh
cái tử của cây này khỏi cao quá không Khôi

tuandefzajj

Thành viên tích cực

nếu cây 1 a cố bẻ cổ sang bên trái 1 tý em thấy đỡ tức mắt hơn. chi 1 a làm rất phong cách.

Kihieulam

Thành viên tích cực

nếu cây 1 a cố bẻ cổ sang bên trái 1 tý em thấy đỡ tức mắt hơn. chi 1 a làm rất phong cách.
Cảm ơn anh Tuấn, em sẽ nghiên cứu phương án của anh, chúc anh một buổi tối tốt lành,

Thân!
mấy cây nho nhỏ xinh xinh
cái tử của cây này khỏi cao quá không Khôi
Hi anh, anh nhận xét đúng quá, cây tử này có lẽ khi đủ độ to phải cắt giật lại nuôi cho côn rụt và hạ thấp độ cao xuống, cảm ơn anh rất nhiều và chúc anh buổi tối tốt lành!

Thân,

doquang2105

Thành viên tích cực

Em này gốc ,đế rất đẹp bạn có thể chiết được một cây thác đổ và một cây đáng dáng trực huyền! mình góp y thôi.

Kihieulam

Thành viên tích cực

Em này gốc ,đế rất đẹp bạn có thể chiết được một cây thác đổ và một cây đáng dáng trực huyền! mình góp y thôi.
Ý tưởng tất hay, biết đâu lúc say người ta vẫn làm những chuyện không tưởng nhỉ :-h