Một số hình ảnh offline tại HN

nguyen vu tien

Thành viên
Cầy tơ nhiều món quá các bác...Cứ tháng nào mà các bác đều offline tại .... như thế này thi tuyệt quá.....

dothang

Thành viên
Vương,Luân và bác Tốn đi giao lưu với các anh ở Hà Nội vui vẻ quá nhỉ,có thu được nhiều chiến lợi phẩm không? Chủ nhật này toàn thể anh em H P_H D có về dự đám cưới Hinh thì khoảng 8h30 đến 9h00 tập trung tại nhà mình rồi cùng đi một thể nhé.Mọi người đi đến bưu điện trung tâm huyện Tiên Lãng thì Alo, mình sẽ đón

vuongcc

Thành viên
Vương,Luân và bác Tốn đi giao lưu với các anh ở Hà Nội vui vẻ quá nhỉ,có thu được nhiều chiến lợi phẩm không? Chủ nhật này toàn thể anh em H P_H D có về dự đám cưới Hinh thì khoảng 8h30 đến 9h00 tập trung tại nhà mình rồi cùng đi một thể nhé.Mọi người đi đến bưu điện trung tâm huyện Tiên Lãng thì Alo, mình sẽ đón
Vâng! chào anh dothang!
Vào hôm đó ở cơ quan em cũng có con anh bạn thân cưới vợ cho con trai. em khong giám hứa trước, nếu e thu xếp đi được em sẽ ĐT cho anh nhé.
Chào anh!=;
Thanks!

dothang

Thành viên
Vườn bác Tam Chi rộng và nhiều cây đẹp quá,nhất đinh dịp tới mình phải ghé thă mới được.Cảm ơn bạn Vương đã cho anh em mở rộng tầm nhìn

X.style

Thành viên tích cực
chào chú Thắng nhé. hôm đó vợ chồng X.style thu lượm được một chiến lợi phẩm. hihi. chuyện là anh Tamchi 07 đã tặng cháu 1 cô chó con, cháu đặt tên nó là Cún. Cún rất xinh gái và khôn ngoan. bé tí mà đã biết đuổi chó hàng xóm biến khỏi cổng nhà mình rồi. hichic. mai về cháu sẽ úp hình Cún lên