Mẫu hồ cá đẹp (sưu tầm).

Hoanglong70

Thành viên tích cực
Hoanglong70 có sưu tầm từ một diễn đàn cá cảnh một số mẫu hồ cho những ai thích nuôi cá, thủy sinh tham khảo để khi nào có xây nhà thì áp dụng nha.

lnvinh

Super Moderator
Chơi bonsai đủ héo rồi, chơi thêm món này, gặp cỡ mấy cái hồ này chắc rũ luôn quá!!!!

Hoanglong70

Thành viên tích cực

Chúc mọi người cuối tuần vui vẻ! :-*
==================================
Chơi bonsai đủ héo rồi, chơi thêm món này, gặp cỡ mấy cái hồ này chắc rũ luôn quá!!!!
Một cái hồ bèo nhất cũng tầm 25 triệu trở lên, chưa có cá và vật liệu lọc đó Anh Vinh. Hihihihi ... Chơi cái nào cũng có cái hứng. Hứng xong rồi héo luôn. =))

helmet

Thành viên tích cực
chơi quá chuyên nghiệp., bài bản quá. Cám ơn anh Hoanglong70 đã chia sẽ.

Xichlosg

Thành viên tích cực
Mong a Hoanglong70 tìm giúp mẫu cái Hồ đẹp đẹp,để thả nuôi con cá Chẽm 45kg,nhìn nó bơi bơi,chắc là đã lắm !X_XX_X

Hoanglong70

Thành viên tích cực
Cá Rồng của nhà Hoanglong70.

----------------------------------------------------------

Hình được chụp tối Giao Thừa năm 2011.

Hoanglong70

Thành viên tích cực
trọn bộ này đẹp quá anh. Mà sao em có nhìn lầm không ? hình như có mấy con marl trong hồ, không bị xơi hả anh ?
Đúng là có mấy con "đỏ đỏ" trong hồ, nhưng cá Rồng của Anh nó ăn ... chay lâu rồi Em. Hihihiihi ... :-*

May ho ca kieu nay co the dat mua o dau vay hoanglong?
Bạn có thể lấy mẫu và đặt bên ngoài họ có thể thực hiện cho mình đấy.

Theo Hoanglong70 biết thì Hồ cá thì do thợ làm Hồ, còn các công đoạn ốp gỗ do sự sáng tạo tay nghề của thợ mộc đấy bạn. Khi nào làm xong nhớ up lên khoe với Anh/Em bạn nhé.

Hoanglong70

Thành viên tích cực
Sao hình hồ cá nhà Hoanglong tôi không thấy mà mấy hình hồ mẫu bên trên thì lại thấy được?
Dạ cám ơn Bác Xuân đã quan tâm đến con cá của Hoanglong70, chắc các links bị die rồi Bác ạh.

Hình cá lúc còn Baby.

---------------------

Gần Tết 2009 ... Híc!

Hoanglong70

Thành viên tích cực
Chụp lúc Em nó đang múa nè Bác.

=======================

Hoanglong70 mới tìm ra tấm hình ngôi nhà của Em đây ...

Mai Vàng

Thành viên
Chụp lúc Em nó đang múa nè Bác.

=======================

Hoanglong70 mới tìm ra tấm hình ngôi nhà của Em đây ...

chà chà em này nhìn ngon thế mà giờ anh mới khoe,

Anh cho em xin mấy cái hình size gốc của hồ cá sưu tầm của anh vào mail được ko ạh?