mơ một triển lãm toàn cây đẹp

mê gái yêu cây

Thành viên
các bác yêu cây có ai nghĩ như mình ko , mình chỉ mong sao có 1 triển lãm toàn cây đẹp thi đấu với nhau , mi ni để 1 khu trung để 1 khu ,cây to để 1 khu tách riêng biệt để ae có thể ngắm và bình luận so sánh, học hỏi , chứ triển lãm bây giờ cây cối tùm lum quá nhiều cây còn non chưa có 1 cái ji mà ae cũng bê đi ko trách ae vì mỗi nơi mỗi người có 1 cách hiểu cái đẹp khác nhau , đẳng cấp cũng có hạn vì ở nơi ae chơi đa số thấy như vậy là đã đỉnh cao lắm rồi nhưng có ai ngờ mang ra thi đấu đồ của mình là rác . nhìn sang bên cạnh của đội bạn thấy xấu hổ quá ko dám treo biển và số dt tên tuổi luôn :((, nhiều khi đi triển lãm thấy các bác 50t bê cây mồ hôi nhễ nhại mệt lử nhìn ko đẹp nhưng họ ko quản ngại mệt nhọc một mình ôm cây kê đôn ,bảo họ bế gái 18 lên giường chưa chắc họ đã thèm và làm nổi >:). nếu có 1 triển lãm như thế thì quá tuyệt vời , tôi nghĩ ae nhiều người có cây rất đẹp rất độc nhưng ngại mang đi vì lý do an toàn ... đợt trước chúng tôi mang đi hd triển lãm bao nhiêu giống đá đẹp toàn ko cánh mà bay , cũng may chỉ mang vài cây thôi , thực sự quá thất vọng [-O<