Món quà của Mr Binlatrang

longga

Thành viên tích cực
vừa rồi bác Bin có ghé nhưng do công việc quá bận nên nán lại ko lâu và bác Bin có tặng một món quà kỉ niệm, dó là chú sóc vui vẻ dùng để chặn giấy, trang trí bàn làm việc ( em thì ko có bàn làm việc chỉ có cái tủ bành mì nên để tạm lên đó bác Bin nhỉ:p), gốm mỹ nghệ Biên Hòa, được phủ men xanh đồng (vert) đó là màu men độc nhất của gốm biên hòa xưa, bên dưới có chữ ký của học sinh trường mỹ nghệ, rất cảm ơn bác Bin và các anh em trước hết là đã dành thời gian ghé chơi, sau đó là về món quà ý nghĩa

sẵn tiện khoe luôn cây đầu tiên mà mình sở hữu từ lúc đến với bộ môn cây củi

chúc các anh em 1 tuần ăn chơi vui vẻ >:)

jetli vn

Thành viên tích cực
vừa rồi bác Bin có ghé nhưng do công việc quá bận nên nán lại ko lâu và bác Bin có tặng một món quà kỉ niệm, dó là chú sóc vui vẻ dùng để chặn giấy, trang trí bàn làm việc ( em thì ko có bàn làm việc chỉ có cái tủ bành mì nên để tạm lên đó bác Bin nhỉ:p), gốm mỹ nghệ Biên Hòa, được phủ men xanh đồng (vert) đó là màu men độc nhất của gốm biên hòa xưa, bên dưới có chữ ký của học sinh trường mỹ nghệ, rất cảm ơn bác Bin và các anh em trước hết là đã dành thời gian ghé chơi, sau đó là về món quà ý nghĩa

sao kg thấy tủ bánh mì vẩy anh long??

trung779

Thành viên
Chúc Longga mau hết bệnh nhé.
Chuyện bán bánh mì là chuyện lâu dài, sức khỏe mới là tài sản quí giá.

binlatrang

Thành Viên Danh Dự
Cây đầu đã vậy cây sau còn đẹp đến nhường nào?
Hehehe
Long huynh mau mạnh nhen.
Topic vắng huynh lâu thấy buồn hẳn.
Tks

longga

Thành viên tích cực
mai ta mượn cây ĐQ xa xa kia tập làm cây 1 ngày nha ;))
Để con sóc trong tủ bánh mì coi chừng khách hàng tưởng bán bánh mì thịt Sóc nha longga
Chúc Longga mau hết bệnh nhé.
Chuyện bán bánh mì là chuyện lâu dài, sức khỏe mới là tài sản quí giá.
Cây đầu đã vậy cây sau còn đẹp đến nhường nào?
Hehehe
Long huynh mau mạnh nhen.
Topic vắng huynh lâu thấy buồn hẳn.
Tks
Longga bịnh gì vậy?
Nhìn hình, theo em nên dịch Nôm là "Tám dơi lên đĩa" hay hơn.:p
cảm ơn các chú, các anh đã quan tâm ghé xem toppic, trân trọng
P/S sóc thì lúc nào cũng đùa nghịch nhảy nhót, vui vẻ, con người ta lúc nào cũng được như thế thì tốt quá ;))

vinhquangle

Thành viên tích cực

con gì mà lạ lạ vậy anh,chúc mừng anh có được món quà thật ý nghĩa