Mời gặp mặt anh em Phú Yên.

lyduong_py

Thành viên tích cực
Anh em DDCCVN tại Phú Yên thân mến. Cũng đã khá lâu rồi anh em chưa gặp mặt. Vậy thứ 7 tuần này, ngày 29-06-2013, thân mời các anh em gặp mặt để thắt chặt tình thân hữu. Chương trình sẽ được cập nhật sớm nhất. Để góp phần thành công cho buổi gặp mặt, mong anh em nhiệt tình tham dự. Anh em tham gia xin đăng ký tại Topic này để tiện việc tổ chức. Chân thành cảm ơn tất cả!:-*:-*:-*
Danh sách đang ký sơ bộ:
.Lý Dương PY
.Nguyên Trần
.LHoa27
.Thang_khung

Vợ chồng LÝ DŨNG .........................Xi mời các anh em......................
vợ chồng THẢO HẠNH
Anh ĐIỀN
ANH TỔNG
Anh hội. ==================================
Anh em DDCCVN tại Phú Yên thân mến. Cũng đã khá lâu rồi anh em chưa gặp mặt. Vậy thứ 7 tuần này, ngày 29-06-2013, thân mời các anh em gặp mặt để thắt chặt tình thân hữu. Chương trình sẽ được cập nhật sớm nhất. Để góp phần thành công cho buổi gặp mặt, mong anh em nhiệt tình tham dự. Anh em tham gia xin đăng ký tại Topic này để tiện việc tổ chức. Chân thành cảm ơn tất cả!:-*:-*:-*
Danh sách đang ký sơ bộ:
.Lý Dương PY
.Nguyên Trần
.LHoa27
.Thang_khung

Vợ chồng LÝ DŨNG .........................Xi mời các anh em......................
,Anh hội ,,,,,,,
vợ chồng THẢO HẠNH
Anh ĐIỀN
ANH TỔNG

lehidu

Thành viên tích cực
Cho lehidu ĐK một vé luôn, anh em PY đâu vào tham gia nhé! SHHien, dungsh,dongoctan, nguyen tan,... còn rất nhiều a Lyduong và nguyen tran đại diện mời luôn nhé! Cận ngày lắm rồi nha bà con ơi...................

lehidu

Thành viên tích cực
Tập trung 5g sáng,lên xe đàm đạo đề tài Phú yên,11g trưa đến Tân phú off luôn.keke
Anh Hưng được đi nhiều chỗ đã ghê luôn, Cám ơn anh!

chúc ae găọ mặt vui vẻ,thắm tình đoàn kết!
Cám ơn bạn nhiều.

ko biết đi dc ko nữa tiếc ghê
Rồi rồi...........không có lý do chính đáng là không được vắng mặt nhen.

trinhvanphung

Thành viên tích cực
còn 2 ngày nữa mà chưa thấy ae ĐK đầy đủ,còn thiếu nhiều lắm đó nghen,cái dzu này chắc là phải phạt mới được...