Mệt mà vui!

duonguyen

Thành viên
Một ngày thật mệt, nhưng vui vì đuợc tiếp chuyện chú Dũng kita, sếp Ngockien, 2 bạn NDCan và Chinhcheng. Chiến lợi phẩm là cây mận tiên của chú Dũng, nhận được lô hàng 3 cây MCT của nhieuvn và tranthai162000. Bây giờ đợi nốt lô dương của Việt dragon thì thật hoàn hảo [-O< [-O< [-O<

duonguyen

Thành viên
Phải nói mệt mà vui + sướng
vâng anh. :)
Híc, e vừa ngủ dậy, mệt ơi mệt. Nay diện kiến mọi người thật vui vẻ, chia sẻ rất nhiều điều! Mà bữa trước cây linh sam của a Tuấn đẹp quá a nhỉ? Chúc mừng a nhé!

chinhcheng

Thành viên
hehe!em đi làm về là trồng mấy em nó luôn anh ah!công nhận là mệt nhưng rất vui,vui hơn nữa là được gặp anh :)) hehe!hi vọng anh em mình còn gặp nhau nhiều!ah!em chỉ trồng mấy em nó với xỉ than và cát vàng thui anh ah!ko kiếm đâu ra đất để trộn vào! em kũng hơi lo!mới lại em còn ko rửa hết bầu đất còn ở cây nữa!đọc topic trồng bonsai từ a-z của anh lýđạinghĩa, thấy anh ấy bảo phải rửa sạch đất!nhưng em trồng mất rùi!hi vọng là ko sao!

dragon081188

Thành viên Mua Bán
em đang ngồi đợi xe gửi dương cho anh nè,hì.
công nhận chơi cây cũng mệt thật,mình em vật với cả đống cây nhưng mà cũng vui lắm

duonguyen

Thành viên
em đang ngồi đợi xe gửi dương cho anh nè,hì.
công nhận chơi cây cũng mệt thật,mình em vật với cả đống cây nhưng mà cũng vui lắm
Cố gắng nghen! Giờ hàng ra Bắc nhiều quá, hỏi nhà xe nào cũng lắc đầu ^:)^^:)^

duonguyen

Thành viên
Èo, cây thuộc về đệ rồi thì đệ có quyền... khoe thoải mái ;)). Nếu huynh Dũng có động tĩnh gì thì để... tỷ lo cho :))
Em cám ơn chị, sau khi hoàn thành xong nốt phi vụ phiêu lưu 3 em Dương của Việt Dragon, e xin phép đc post chiến lợi phẩm ngày hôm nay e nhận đc :D :D
1. E mận tiên:
[/URL] Uploaded with ImageShack.us[/IMG]
2. Em MCT lá lớn:
==================================
3. 2 e MCT lá trung:
Và cuối cùng là 3 e Dương phiêu lưu kí:
1.

duonguyen

Thành viên
Em 2:
Em 3:
Tks các a chị đã động viên và ủng hộ.
Em xin lỗi a Luận, xin lỗi bạn Cần là vì nay xe nhiều hàng quá, e và cu Việt ko thể gửi thêm hàng vô chuyến đó được. Thôi, e lấy hàng trước vậy nhé, e sẽ liên lạc lại xe, cố gắng cùng cu Việt sắp xếp rồi chuyển ra ngoài cho các anh toại nguyện!
Chúc mọi người cuối tuần vui vẻ!

dragon081188

Thành viên Mua Bán
đã chuyển cây cho anh.có vấn đề gì cứ điện em tư vấn nha.cảm ơn anh ủng hộ em.chúc anh mau có cây thành phẩm khoe mọi người

luanle69

Thành viên
Em 2:
Em 3:
Tks các a chị đã động viên và ủng hộ.
Em xin lỗi a Luận, xin lỗi bạn Cần là vì nay xe nhiều hàng quá, e và cu Việt ko thể gửi thêm hàng vô chuyến đó được. Thôi, e lấy hàng trước vậy nhé, e sẽ liên lạc lại xe, cố gắng cùng cu Việt sắp xếp rồi chuyển ra ngoài cho các anh toại nguyện!
Chúc mọi người cuối tuần vui vẻ!
Chúc mừng em, mong em nhanh có cây thành phẩm

dragon081188

Thành viên Mua Bán
hồi chiều anh Dương nhận được cây điện thoại nói với em":cây dương hoành 91 và cây dương thác đổ đẹp quá Việt ơi!".tự nhiên trong lòng thấy vui quá.mua bán mà khi thấy khách hàng hài lòng thì thật hạnh phúc

ngockien

Super Moderator
Hôm nay mới online biết em lập topic này,thật là vui phải không ,quá nhiều chiến lợi phẩm toàn hàng tương lai .Ngần đó lập được cái vườn nhỏ rồi đó :D

duonguyen

Thành viên
Hôm nay mới online biết em lập topic này,thật là vui phải không ,quá nhiều chiến lợi phẩm toàn hàng tương lai .Ngần đó lập được cái vườn nhỏ rồi đó :D
Vâng, cám ơn anh nhiều! E vừa mới ở quê ra, về nhà làm vườn, kê chậu, phối cây...mệt mà vui! :D