LS lá nhỏ Bình Định siêu lũa zin từ rễ đến ngọn

cathangtu

Thành viên tích cực
Giá ==> Đã bán cho battiensinh không bao gồm chậu và phí vận chuyển

hình mới nhất với bộ tàn updates

Trân trọng cảm ơn

cathangtu

Thành viên tích cực
Cây này lá nhỏ so với lá sung. Lá to hơn cả cây lá trung nhà e, ko nói j đến lá hai
Chán mấy cha này chỗ ngta buôn bán nói nhảm, thích thì ôm cây qua giao lưu, suốt ngày chê này chê nọ rồi tìm cách ép giá còn lạ gì, ai có trồng ls Bình Định rồi thì biết, toàn ngồi nhà phán như thánh, lá non chưa rút to hơn lá già chắc cũng chả biết mà thích nói càn, toàn ếch%-(

bsvuhongbvdkhb

Quản lý mới
Có khi lời thật hay mất lòng bạn ạ, buôn bán kg thể tránh khỏi " lăn tăn ". chúc bạn và có cách cho khỏi bị lăn tăn nhé

ngochoangkgth

Thành viên
Cây đẹp, chúc anh đắt hàng nha
Mỗi người một cá tính mà...giao lưu thuận mua vừa bán. Về sở thích mỗi người mỗi khác, người thích to, người thích nhỏ. Riêng em, em thích LS lá đại mà kiếm hoài chưa có
Thanks

cathangtu

Thành viên tích cực
Trả lời: Re: LS lá nhỏ Bình Định siêu lũa zin từ rễ đến ngọn

Cây đẹp, chúc anh đắt hàng nha
Mỗi người một cá tính mà...giao lưu thuận mua vừa bán. Về sở thích mỗi người mỗi khác, người thích to, người thích nhỏ. Riêng em, em thích LS lá đại mà kiếm hoài chưa có
Thanks
Bạn ở miền Tây dùng đất tốt trồng ls đảo Ninh Thuận, .thêm phân bón đầy đủ, lá to cỡ ngón chân cái người lớn liền, về già có rút lại cũng cỡ ngón tay cái

Tonvanthanh

Thành viên tích cực
Chán mấy cha này chỗ ngta buôn bán nói nhảm, thích thì ôm cây qua giao lưu, suốt ngày chê này chê nọ rồi tìm cách ép giá còn lạ gì, ai có trồng ls Bình Định rồi thì biết, toàn ngồi nhà phán như thánh, lá non chưa rút to hơn lá già chắc cũng chả biết mà thích nói càn, toàn ếch%-(
Nhà em ở Bình Định đây bác chủ ơi ,bác chém gió thấy ớn ...kaka:))

atnxh

Thành viên
bán hàng online mà không tạo uy tín ai dám tin mua, ae mua cây nhiều khi không nhìn được thực tế, và nhiều khi không hiểu chủng loại cây đâu. Cá tháng tư là đùa thì không tính à.

cathangtu

Thành viên tích cực
Nhà em ở Bình Định đây bác chủ ơi ,bác chém gió thấy ớn ...kaka:))
bác ở BĐ thế dám nói ko có ls BĐ? tại sao ls SH có cây lá nhỏ, có cây lá xoắn, lại có cây lá lớn bác giải thích giùm cái

Tonvanthanh

Thành viên tích cực
bác ở BĐ thế dám nói ko có ls BĐ? tại sao ls SH có cây lá nhỏ, có cây lá xoắn, lại có cây lá lớn bác giải thích giùm cái
Nó thể hiện qua hình ảnh bác đăng đó ạ ...Đặc biệt ls bình định rất ít có đột biến ( vậy là ls bác đăng đột biến chăng!? ) Và bình thường chỉ là loại lá trung và gai nhiều. ...

cathangtu

Thành viên tích cực
Kích cỡ lá LS tùy thuộc 3 yếu tố chính:
- chủng loại LS
- chế độ dinh dưỡng
- thời điểm phát triển của lá
Nói với người hiểu biết thế là đủ, còn dân gà thì chịu bó tay thôi