Loạn quá, anh em à!

Lamgiang0373

Thành viên
Thời buổi vậy đó ! Cả XH sợ ăn cướp ư ? Đến nổi danh như võ sư mà còn trầy da huống chi AE khác !

phamtriu.tb

Thành viên Mua Bán
em gái em đi làm về tối cùng hai thằng bạn làm cùng công ty,vừa lĩnh thưởng xong bị 5 thằng bịt khẩu trang,đi xe chặn cướp,tổng cộng mất gần 6 triệu,về nhà nói lại chồng em với 2 anh bạn đuổi theo.1 tên bị chém 2 phát mà nó vẫn chạy thoát,ức quá.cảnh giác nhá các bác
lưu manh gặp côn đồ:D

ledinh1081

Thành viên tích cực
Loại bao này bán ở đâu vậy? Giá bao nhiêu báo em mua với.
Hay, quá hay, chắc chắn, an toàn, hàng độc, nổi bật trwowcs đám đông=))=))=))=))=))
Cảm ơn bác đã cung cấp
Khổ cái nhỡ may mất chìa khóa, có ai gọi khẩn cấp thì sao???=))=))=))=))

HieuAnDong

Thành viên
Loạn thật rồi!
XH giờ bị Makeno hết rồi sao.
Phong độ như bác Lý mà bọn nó còn cho bầm giập...X_X

huynq.gl

Thành viên
Xã hội bây giờ bất an quá, không biết công bằng văn minh đâu mà chỉ toàn thấy tệ hai hơn các bác ạ. Bây giờ khi có chuyện gọi báo công an, thì công an để dân đổ máu hoặc bọn côn đồ đi rồi mới tới, bị tai nạn giao thông thì CA chờ dân đưa người đi cấp cứu xong rồi mới tới hốt xe về (dân kiểu gì cũng thiệt). Hôm mới rồi ở chõ em còn có chuyện xã hội đen đến đòi tiền, đòi không được thì rạch mặt, chưa hạ giận còn đòi đốt nhà nếu không trả tiền. Dân đen thì chỉ biết đứng nhìn, công an thì mãi mới tới, khi tới thì cũng chỉ vỗ vai làm hòa với XHĐ, thật không hiểu nổi.

huynq.gl

Thành viên
Cho em xin lỗi bác nhé, hôm đó thiếu tiền nên em làm liều. ;;)
Là sinh viên, là con người của thời đại mới. Bạn nên thể hiện tinh thân đấu tranh đối với cái xấu bạn nhé. Với cách suy nghĩ của bạn, mình nghĩ khi gặp chuyện bất bình thì bạn sẽ quay đi mà thôi, thế sao gọi là sinh viên được\:D/\:D/\:D/X_XX_X.

kunuchi

Thành viên
Là sinh viên, là con người của thời đại mới. Bạn nên thể hiện tinh thân đấu tranh đối với cái xấu bạn nhé. Với cách suy nghĩ của bạn, mình nghĩ khi gặp chuyện bất bình thì bạn sẽ quay đi mà thôi, thế sao gọi là sinh viên được\:D/\:D/\:D/X_XX_X.
:D không biết bác định kiến quá thế nào chứ dù gì đó cũng chỉ là câu đùa cho vui vẻ. Còn nếu bác nhận xét được 1 con người chỉ qua 1 câu nói thì em sẽ sửa sai ngay :)

Chắc hẳn ai sử dụng xe máy cũng sẽ gặp phải các trường hợp xước xe máy, trầy xe từ nhiều nguyên nhân như: Ngã xe, va đập, quệt các vật dụng cứng vào xe,.. làm xước sơn xe. Vậy làm sao để xóa vết xước xe máy tại nhà hiệu quả ?Đừng lo, Trung Hiếu sẽ sử lý cho bạn các vết xước một cách hiêu quả đảm bảo mất vết xước trông như mới chi tiết tại:https://timthosuaxe.com/xoa-vet-xuoc-xe-may/