LNV với kỹ thuật uốn cây siêu mi ni

bonhuen0.1

Thành viên tích cực
Ui cảm ơn anh nha. đúng là cái mà e tìm lâu nay. cảm ơn anh nhiều ạ. cảm ơn anh Vinh nhiều lun

Trần Hùng

Thành viên tích cực
Mấy hôm nay háo hức chờ xem anh vinh chia sẻ kỹ thuật với cây siêu Mi Ni mò mẫm thấy mấy Clips của anh nên giới thiệu để anh em chưa xem có dịp tìm hiểu trực quan, Cảm ơn anh LNV cảm ơn Đạo diễn và các " chuyên gia" làm phim :-*
http://www.youtube.com/watch?v=BWlUODIbaGw&feature=related
Đúng thuốc mình cần, cảm ơn anh Vinh và chủ topic nhiều. Sau loạt video này, đã hiểu thêm rất nhiều về kỹ thuật bonsai mini qua chia sẻ của anh lngocvinh.

tribao9999

Thành viên
cám ơn chủ 2pic và anh Vinh và tất cả anh em thực hiện và ..v.v..
-Sao part 14 có mấy giây , nghe anh VInh nói bí quyết gì đó , mà có mấy giây hết rồi T_T

Trần Hùng

Thành viên tích cực
Re: Trả lời: LNV với kỹ thuật uốn cây siêu mi ni

cám ơn chủ 2pic và anh Vinh và tất cả anh em thực hiện và ..v.v..
-Sao part 14 có mấy giây , nghe anh VInh nói bí quyết gì đó , mà có mấy giây hết rồi T_T
Oh! Đến đoạn: "Bây giờ tôi muốn hướng dẫn với anh em một cái này tuyệt chiêu hơn, tuyệt chiêu này do vô tình, ngày xưa tại vì có làm trang trại mà...". Tiếc quá, không hiểu sao đến đoạn đó thì hết. Thật sự tò mò muốn biết tuyệt chiêu đó là gì? Nghe hấp dẫn quá! Cái sự học hỏi kiến thức sao mà nó ham thế phải không anh em?!

Rất vui nếu được anh Vinh chia sẻ lại "tuyệt chiêu" này để anh em học hỏi. Chịu khó gõ vài dòng nhé anh.

Cảm ơn và hy vọng chờ đợi!

Trần Hùng

Thành viên tích cực
He he, anh Vinh đã đọc thỉnh cầu của mình, bằng chứng là ảnh đã nhấn nút thank! Hồi nào rảnh bật mí nốt đoạn hấp dẫn này tiếp nhé anh. Cảm ơn!

MinhThư99

Thành viên tích cực
Trả lời: Re: Trả lời: LNV với kỹ thuật uốn cây siêu mi ni

Oh! Đến đoạn: "Bây giờ tôi muốn hướng dẫn với anh em một cái này tuyệt chiêu hơn, tuyệt chiêu này do vô tình, ngày xưa tại vì có làm trang trại mà...". Tiếc quá, không hiểu sao đến đoạn đó thì hết. Thật sự tò mò muốn biết tuyệt chiêu đó là gì? Nghe hấp dẫn quá! Cái sự học hỏi kiến thức sao mà nó ham thế phải không anh em?!

Rất vui nếu được anh Vinh chia sẻ lại "tuyệt chiêu" này để anh em học hỏi. Chịu khó gõ vài dòng nhé anh.

Cảm ơn và hy vọng chờ đợi!
Tranh thủ đi off chủ nhật tới anh Vinh sẽ bật mí hết luôn .

Trueman

Thành viên
hay quá!cảm ơn rất nhiều. Mỗi ngày lên diễn đàn cháu lại được học hỏi thêm nhiều điều bổ ích

ghostbentre

Thành viên
Em biết cách down các clip này về máy tính ( nói trước chỉ sau, sợ mình là người biết sau cùng [-O<)

Nếu có anh nào chwa biét thì replay cho em hay hé, em chwa chuẩnbij hình nên không up luôn được

Cám ơn

quocnguyen_hcm

Thành viên tích cực
Đề nghị mà không đúng cưỡng ép anh Vinh bổ sung những phần còn thiếu. Bức xúc quá em bức hết nút bây giờ. Mạng chậm. cảm ơn chung lun nha. Thân