Linh sam tàn thiên nhiên khủng bố

trungduart

Administrator

Vườn có 100 cây này chắc chị em phải làm việc lặt lá linh sam quanh năm. Nếu có hứng thú dùng thuốc làm lá cây rụng thì ghé nhà Dũng mang theo 1 vật đổi công thức làm rụng lá linh sam nha :-bd

tungnguyennhatrang

Thành viên tích cực
sorry anh Tùng, hồi chiều lỡ comment vui tí,nhưng chắc làm anh buồn rồi. có gì bỏ qua cho thằng em này nghen!
Ủa, a có thấy em commet gì đâu??? Ở topic này à???
==================================

Vườn có 100 cây này chắc chị em phải làm việc lặt lá linh sam quanh năm. Nếu có hứng thú dùng thuốc làm lá cây rụng thì ghé nhà Dũng mang theo 1 vật đổi công thức làm rụng lá linh sam nha :-bd
Sao kèo này thấy nguy hiểm vậy trời???8-X8-X8-X
chỉ cần cưa ở ngay gốc là khỏi phải lặt lá,mà nhanh nữa mà anh tùng.hehehe. cây này mới lấy về hả anh?
Lời comment này đó hả e? Có gì đâu e ơi! Nói cho vui mà. Với lại đến cỡ tuổi a vầy mà dễ giận như vậy chắc a chết queo lâu rồi.
Chúc buổi tối vui nhé thằng em.

baoson980

Thành viên
Nhìn càng thêm bực mình,tết này về quê phải tới tận nơi xem mới đã.Không biết lúc đó mấy cô vặt lá có còn đó không nữa Tungnguyen ơi.

baoson980

Thành viên
Quê Nha Trang,nhà ở đường Phương Sài.Vô SG học từ 1993 và ở luôn.Năm về đc 3-4 lần,ĐẶC BIỆT Tết nào cũng đón giao thừa ở Nha Trang.:)

bonsailuutruongson

Thành Viên Danh Dự
Dạ anh! Chậu này thuê thợ Huế vô làm thủ công. Làm mất khoảng 7-10 ngày anh ạ. Có 1 thằng ku em khoảng trên dưới 20 tuổi với 1 cái bay cỏ túc ta túc tắc làm thôi anh.
Chậu làm công phu đấy thêm một số chục năm nữa là thành chậu cổ đấy tùng ạ lúc đó thì ...

congdulich

Thành viên
Sắp sửa hành lý đi Nha Trang thôi, thăm ông anh bị bệnh vì hít phải nhiều hương thơm hoa Linh Sam quá...hehehe

dabachong

Thành viên tích cực
Theo yêu cầu của Thắng dalan, Linh sam cafe phải chia sẻ cây gấu gấu. Nhưng gấu gấu kg có nên up lên em tê giác vậy.
Cây này chiều cao tính tính mặt chậu là 2,5m.

Xúm nhau lặt lá

Lặt lá tập 2

Tập 3

Và đây là tập cuối

chà nhìn mấy cây dáng nữ phê quá chừng chiến hữu ơi 8->8->8->@};-@};-@};-.......................

evolution

Thành viên
Nhiều cây to và khủng quá xin chúc mừng chủ nhân. Vườn em có mấy cây be bé nhìn cây của anh xong là thấy nản rồi.

tungnguyennhatrang

Thành viên tích cực
chà nhìn mấy cây dáng nữ phê quá chừng chiến hữu ơi 8->8->8->@};-@};-@};-.......................
Vậy ông anh ra ngắm thực tế đi o=>
Cây này mới lấy hả a ? 29/9 sinh nhật a hả ?Có mời e hôn.
Già lắm rồi, nên sinh nhật sinh nhẽo gì hả em? Hổm rày có ra NT biểu diễn kg?