Linh sam liễu rũ ra hoa buổi tối

tungnguyennhatrang

Thành viên tích cực
dây nhôm bọc đồng anh mua ở đâu vậy, cho em địa chỉ với
Bạn phải nói bạn ở tỉnh hay thành phố nào để anh em nào gần khu vực của bạn sẽ tư vấn chỗ mua cho tiện nhé. Mình thì hay lấy dây của 1 ông anh ở Phú Yên hoặc ở Sài Gòn bạn ạ.

tranvietdu

Thành viên tích cực
Cây này nhìn tê -cu -lê quá anh Tùng ui...!
Hôm nào anh cho em mượn ôm ngủ với em nó bữa nhen anh ...hihi...
Anh thức khuya dữ...!

YAGAMI

Thành viên
Đỉnh quá.
Tháng 9 em xuống nha trang.Anh Tùng có rảnh làm li cf không a?
sẵn coi ké mấy cây ls cho đỡ ghiền.hi

maianhtuan

Thành viên
cây đẹp, nhưng đề nghị Mr.Tùng chụp hình vào ban ngày nhé, topic nào cũng toàn hình buổi tối xem nó cứ lù tù mù k ưng mắt tí nào, thanks

tungnguyennhatrang

Thành viên tích cực
cây đẹp, nhưng đề nghị Mr.Tùng chụp hình vào ban ngày nhé, topic nào cũng toàn hình buổi tối xem nó cứ lù tù mù k ưng mắt tí nào, thanks
Hihi. Bạn thông cảm nhé. Vì mấy bữa kg có phông nên cứ lui cui chụp buổi tối để mượn bóng đêm làm phông luôn. Với lại chụp theo cảm hứng nữa bạn à. Giờ có phông anh bonsailuutruongson tặng rồi. Sẽ chụp ban ngày nhiều hơn.
Thui thì bạn ráng xem dùm vậy nhé. :">
Many thanks

tungnguyennhatrang

Thành viên tích cực
Nghịch ngợm, đổi phong cách. Có up thêm hình ở trang 1 để so sánh

Mod nào xem xoay dùm hình giúp nhé. Mò mãi mà xoay kg được. Ôi, phiên bản mới Photobucket vẫn chưa quen được
Cảm ơn nhiều

Mê BonSai

Thành viên tích cực
Đúng là mê quá cũng mệt, cảm ơn bác chủ vườn tốt bụng dọn lá chụp hình cho ngắm hoa rất to, vậy mới thấy chơi liễu rủ lúc chụp hình hơi cực ha Tùng ui

tungnguyennhatrang

Thành viên tích cực
Linh sam rũ...quá đẹp. thank bác đã chia sẻ
Cảm ơn bạn đã ghé thăm Linh sam cafe nhé
==================================
Đúng là mê quá cũng mệt, cảm ơn bác chủ vườn tốt bụng dọn lá chụp hình cho ngắm hoa rất to, vậy mới thấy chơi liễu rủ lúc chụp hình hơi cực ha Tùng ui
Em tỉa lá cây này mà rút cả chuột đó a Phương:))
==================================
suốt ngày khoe hàng độc thôi!ghét cái a Tùng này quá làm mình nhức nhối.hihhi
Hàng độc thì anh còn ém nhiều lắm thằng em ui. Nếu vậy thì thằng em sẽ phải nhức nhối mình mẩy dài tập đó. Kekeke