linh sam giống gì đây

thanhtiena5

Thành viên tích cực
gốc mới về

tương lai

hiện h e nó đang xung

mình đang tính để zin để chơi k ghép
nên mình mún tìm hiểu nó là giống nào có nhiều ưu điểm k, hoa trái khả năng phân nhánh như thế nào?

Đam mê bon sai

Thành viên mới
Linh sam lá trung hoa nó màu tím nhạt không mùi và không vị :d ( từ cây này mà tương lai như cây dề mô chắc tui không còn sống để chiêm ngưỡng wa )

thanhtiena5

Thành viên tích cực
Linh sam lá trung hoa nó màu tím nhạt không mùi và không vị :d ( từ cây này mà tương lai như cây dề mô chắc tui không còn sống để chiêm ngưỡng wa )
thank a, bởi vì chủ nhân của nó là thế hệ 8X mà nên có thời gian chờ dc :D:D:D:D:D:D

lephungdan

Thành viên
Hoá ra Tiến nhỏ tuổi à, anh Cá mà kêu = em chắc bằng hoặc nhỏ hơn mình ^_^, thế mà nào giờ xưng chú ngọt xớt...

Cây đẹp ^_^

hero007

Thành viên tích cực
Cây này chi cốt tận dụng làm khoảng 2 năm là có đủ hình hài như cây demo,5 năm có khi đẹp gấp mấy lần đó chứ!

thanhtiena5

Thành viên tích cực
cây nhìn hay quá, làm ra có khi đẹp hơn cây demo, có bán ko em?
hihi dang hi vọng như vậy đó a
Nếu bán thì cho a xin giá về ghép siêu rí 86 nha e ;)
(Hớt tay trên Cá Mập :)))
cây đã bán
=))=))=))=))=))
Sao bít hay vậy? Chiều gửi lun cho a nha e,a vừa chuyển khoản rùi đó ;))8-}
trật tự, tập trung vào câu hỏi nhá
hehe, cây đã bán cho a hero rồi, có j cứ lh với a ấy nha há há :))

Hoá ra Tiến nhỏ tuổi à, anh Cá mà kêu = em chắc bằng hoặc nhỏ hơn mình ^_^, thế mà nào giờ xưng chú ngọt xớt...

Cây đẹp ^_^
hihi e sinh năm 86 đó a, sũng sàn sàn tuổi nhau hết mừ kaka, rất vui dc giao lưu cùng a
chiều nay a gặp chú Trường có vui k vậy

Hóng hóng he he... Thấy lá dày gân rõ và đẹp hóng xem tên nó là gì
mình cũng 8x đây bạn ui
==================================

anh cá nghỉ sao vậy chời . :-B
Cây này chi cốt tận dụng làm khoảng 2 năm là có đủ hình hài như cây demo,5 năm có khi đẹp gấp mấy lần đó chứ!
thành cây hay thành củi là do một tay của a đó hihi, mai mốt bán dc chia cổ phần nhá

Blackrose86

Thành viên tích cực
hihi dang hi vọng như vậy đó a

trật tự, tập trung vào câu hỏi nhá
hehe, cây đã bán cho a hero rồi, có j cứ lh với a ấy nha há há :))

hihi e sinh năm 86 đó a, sũng sàn sàn tuổi nhau hết mừ kaka, rất vui dc giao lưu cùng a
chiều nay a gặp chú Trường có vui k vậy

thành cây hay thành củi là do một tay của a đó hihi, mai mốt bán dc chia cổ phần nhá
Ủa,cũng sinh 86 hả,mà seo có 26t hà. Níu 86 thì kiu mày tao đi,làm lâu giờ anh em sướng hết cả người 8-}

thanhtiena5

Thành viên tích cực
mình đang tính để zin để chơi k ghép
nên mình mún tìm hiểu nó là giống nào có nhiều ưu điểm k, hoa trái khả năng phân nhánh như thế nào?
==================================
Coi chừng Topic bị đóng Cá ơi :D
chắc k sao đâu a, cá là vậy đó e hỉu tính mừ