Linh sam dòng lai f2

hiengo80

Thành viên tích cực
Chia sẽ với AE Sau thời gian gởi giống cây linh sam cho ông anh làm bên viện nghiên cứu giống cây trồng, đã lai tạo được giống linh sam sông hinh và linh sam Hòn tre Nha Trang cho ra đời giống cây Siêng bông mỗi nách lá đều ra bông.:-h
.

Hi vọng sau khi có giống Linh sam bông nhìu của BlackRose sẽ ra được giống mới mổi nách lá 1 chùm bông#-o
.

linhz50

Thành viên
THÀNH QUẢ CỦA 1 QUÁ TRÌNH ! CHÚC MỪNG ANH,
ANH ƠI ANH CÓ NHÁNH CHIẾT KHÔNG CHO EM XIN ,HOẠC GIAO LƯU 1 NHÁNH :x
THANKS

tranthai162000

Thành viên tích cực
loại linh sam này thấy trên anh muabanbonsai đang có nhiều cây giống lắm, mà không có bán ra thì phải !!!, loại này thấy mỗi mắt lá 1 chùm bông nhưng mắt lá thưa quá.

phamminhchuong

Thành viên
đúng là mỗi mắt lá một chùm bông nhưng mắt lá hơi thưa . làm cho mắt lá khít lại cộng với chùm bông to như giống của black là tuyệt vời . các bạn nên hợp tác với nhau để lai tạo giống là ok nhất . cầu chúc cho các bạn thành công để cho anh em cũng có giống lsam mới với chùm bông tuyệt đẹp

nguyen tran

Thành viên tích cực
Giống của Hiengo + giống của Black khi nở bông thì sẽ như thế nào nhỉ? mình cũng không dám tưởng tượng nữa....thèm.........=P~

DUY_TamQuan

Thành viên tích cực
mình đang đặt hàng ở viện nghiên cứu sinh hoc chuẩn bị cho ra giông ls hoa vàng đó , ai có nhu cầu đăng ký nhánh chiết ko ,giá 2tr 1. nhánh nhé... kha kha

tranbac

Thành viên tích cực
mình đang đặt hàng ở viện nghiên cứu sinh hoc chuẩn bị cho ra giông ls hoa vàng đó , ai có nhu cầu đăng ký nhánh chiết ko ,giá 2tr 1. nhánh nhé... kha kha
Bác tính xây mấy cái biệt thự vậy? :D
Linh Sam nhìn thấy là ghiền rồi...tội thiếu $ quá :(

Blackrose86

Thành viên tích cực
Cho em đặt trc 2nhánh(sơ cua :D) nhen;;) về cho lai với bông tím coi sao :))