Linh sam có thể xếp vào hàng....

sonanh

Thành viên
Hình này Tôi chụp đã vài năm. Giờ em nó đã ra chậu và xuống sân nhà.

Theo anh em thì giờ chơi em Nó như thế nào ạ?

bonsaimientay

Thành viên
giống gì vậy anh, hình không thấy rõ nên chưa biết ném đá như thế nào . ha. ha chụp thêm phần đế đi anh, để cho ae dễ góp ý

sonanh

Thành viên
Trả lời: Re: Linh sam có thể xếp vào hàng....

giống gì vậy anh, hình không thấy rõ nên chưa biết ném đá như thế nào . ha. ha chụp thêm phần đế đi anh, để cho ae dễ góp ý
La Hai bạn ơi.
Em Nó nay tàn tạ quá huhuhu

bonsaimientay

Thành viên
chuyển vào Sài Gòn e chém cho. ha . ha. hình như anh có nuôi chim, tìm cái lòng đẹp với con chim đẹp treo lên sáng uống nước trà nghe chim hót chiều uống trà lại nghe chim hót. dòng la hai này hình như chỉ có khai thác và khai thác thôi ( vì e chưa thấy ae chiết cành trồng ) không như lá nhỏ sông hinh, lá rí, 86 hay hạt gạo thì ae chiết cành trồng nhiều. ít năm nữa thành hàng hiếm lũa thì mục tư nhiên đến đó thì binh e lại là ngon luôn đó anh

sonanh

Thành viên
Trả lời: Re: Linh sam có thể xếp vào hàng....

chuyển vào Sài Gòn e chém cho. ha . ha. hình như anh có nuôi chim, tìm cái lòng đẹp với con chim đẹp treo lên sáng uống nước trà nghe chim hót chiều uống trà lại nghe chim hót. dòng la hai này hình như chỉ có khai thác và khai thác thôi ( vì e chưa thấy ae chiết cành trồng ) không như lá nhỏ sông hinh, lá rí, 86 hay hạt gạo thì ae chiết cành trồng nhiều. ít năm nữa thành hàng hiếm lũa thì mục tư nhiên đến đó thì binh e lại là ngon luôn đó anh
hihi một khung cảnh quá tuyệt.
Chắc là uống rượu và cafe thôi, hỏng thích uống trà haha.
La Hai thì chiếc, ghép chi cho nhọc công, hihi.
Chuyển vào Sài gòn em chém rùi chuyển lại cho anh nhé, kakaka.
Cây này mà đưa ra đảo, xung quanh cá bơi lội. Ta ngắm và chén thì tuyệt phải không?>:)

bonsaimientay

Thành viên
la hai gì mà lá hơi lạ vậy anh, vì thấy la hai lá hơi bầu ở chót lá. hay do hãm cây để rút lá nhỏ lại nên như thế vậy anh.

vuonkienganphuoc

Thành viên tích cực
Có lẽ đây là cây SONG HINH lá rí ,bóng ,dù là hơi nhọn đầu ( mình cũng có 1 cây SH lá như vậy ,và gai hơi dài tầm 2-3 cm! )

sonanh

Thành viên
la hai gì mà lá hơi lạ vậy anh, vì thấy la hai lá hơi bầu ở chót lá. hay do hãm cây để rút lá nhỏ lại nên như thế vậy anh.
hjhj lạ kg.

lahai lá bầu ở chóp đúng rùi , cây này lá hơi khác nhưng hoa nhiều thế thì ... chơi ok hết .
ok cảm ơn bạn

Có lẽ đây là cây SONG HINH lá rí ,bóng ,dù là hơi nhọn đầu ( mình cũng có 1 cây SH lá như vậy ,và gai hơi dài tầm 2-3 cm! )
sông hinh hả anh? Zui quá hjhh. Có tấm hình các lá nhà em. Cây này lá thứ 4 từ trái qua ạ.