Lời tri ân từ ban tổ chức!

thoaphumobile

Quản lý mới
BAN TỔ CHỨC BUỔI 0FFLINE XIN CẢM ƠN ĐẾN TẤT CẢ ACE !

Lời đầu tiên cho phép cho tôi được thay mặt BTC xin được gởi lời cảm ơn chân thành đến quý vị đại biểu, quý vị quan khách, các mạnh thường quân, các bạn bè thân hữu, các anh em BQT cùng toàn thể thành viên diễn đàn CCVN.com đã giúp sức cho BTC có được buổi 0ffline thành công tốt đẹp như mong đợi.

Tuy không phải là một kết quả rạng ngời nhưng đó cũng là sự thành công của AE BTC.

Cuộc chơi nào cũng vậy, những thiếu sót là điều khó có thể tránh khỏi.bởi nghiệp vụ TC chúng tôi còn nhiều hạn chế,mong ACE lượng thứ!
Sự thành công không kể riêng ai có được,đó chính là nhờ vào công sức từ ACE cùng chung tay chung sức ra xây dựng.

Một lần nữa, BTC xin được gởi lời tri ân đến gia đình Hoàng Hà đã tạo điều kiện cho chúng tôi.từ tinh thần đến vật chất và công sức!
xin chúc Cô Chú và gia đình sức khỏe,hạnh phúc,an lành và thật nhiều niềm vui.

Xin chân thành cảm ơn đến !
Anh NguyenTho
Anh DuyCon
Anh Xuân Thành
Anh Dat GL
Anh Bảy trứ
Anh penjing62
Anh Dovanlo
Anh bigbabol
Hội SVC TX An Khê
Hội SVC MangYang
Anh thuanktankhe
Anh Tiến hội chư se
Anh nghĩa gia lai
Anh Long Đakpơ
Và tất cả ACE đã đóng góp rất lớn về trí tệ và công sức cho buổi 0ffline
Chúc các anh và GĐ sức khỏe,hạnh phúc và thành công!

Xin gởi lời cảm ơn chân thành đến !

Anh HoangHa80
Anh Dung GL
Anh TrungChinh76
Anh Thái Hào GL
Anh Thuận Hội SVC TX AK
ANH Cun(Tuấn)
Các anh đã tặng tiền,tác phẩm để đấu giá ủng hộ cho quỹ 0ffline Miền Trung KV Tây Nguyên.
Chúc các anh hạnh phúc và thành đạt trong cuộc sống!

Xin chân thành cảm ơn BQT diễn đàn CCVN.com đã tích cực tuyên truyền cổ vũ,cung cấp mọi thông tin và đồng hành cùng chúng tôi!

THAY MẶT BTC:

Thoaphumobile
xin chân thành cảm ơn đến toàn thể ACE lời chúc sức khỏe và lời chào trân trọng nhất!

trungchinh 76

Thành viên tích cực
xin cảm ơn anh phú đã nhiệt tình đứng ra tổ chức buổi off. một sân chơi thật bổ ích cho ae/ giao lưu và học hỏi.chúc anh và gia dình hạnh phúc thành đạt.hẹn gặp lại buổi off lần 3...

thuanktankhe

Thành viên
Xin chân thành cảm ơn sự nhiệt tình của Ban tổ chức buổi giao lưu vừa qua và tất cả ACE đã tham gia tạo nên sự thành công của buổi 0ffline

trungduart

Administrator
Anh em nhiệt tình quá, chỉ tiếc do việc cá nhân không sắp xếp tham dự cùng anh em, kỳ tới chắc chắn Dũng sẽ tham dự cùng anh em.

thoaphumobile

Quản lý mới
xin cảm ơn anh phú đã nhiệt tình đứng ra tổ chức buổi off. một sân chơi thật bổ ích cho ae/ giao lưu và học hỏi.chúc anh và gia dình hạnh phúc thành đạt.hẹn gặp lại buổi off lần 3...
Cảm ơn trungchinh76!
Xin chân thành cảm ơn sự nhiệt tình của Ban tổ chức buổi giao lưu vừa qua và tất cả ACE đã tham gia tạo nên sự thành công của buổi 0ffline
cảm ơn thuanktankhe!
Báo Gia Lai đã chia sẻ buổi offline của miền Trung Tây Nguyên
http://baogialai.com.vn/channel/721/201210/Se-thanh-lap-hoi-sinh-vat-canh-tinh-Gia-Lai-2194699/
Cảm ơn anh duycon! đã chia sẽ thông tin.
Anh em nhiệt tình quá, chỉ tiếc do việc cá nhân không sắp xếp tham dự cùng anh em, kỳ tới chắc chắn Dũng sẽ tham dự cùng anh em.
Cảm ơn Dũng!hẹn gặp trungduart 0ffline lân thứ 3 tại Gia Lai.

hoangha80

Thành viên
Hôm nay Hoangha80 bận giặt tả hay nấu cơm cho vợ mà không thấy lên nhỉ.???
thật là hạnh phúc đối với gia đình anh ak. anh em vừa tổ chức off xong thì bà xã lại sinh một bé trai rất kháu khỉnh. cám ơn tất cả các anh em thân hĩu gần xa, đã tới dự buổi offline miền trung tây nguyên (Gia Lai).:-h:-h:-h

thoaphumobile

Quản lý mới
thật là hạnh phúc đối với gia đình anh ak. anh em vừa tổ chức off xong thì bà xã lại sinh một bé trai rất kháu khỉnh. cám ơn tất cả các anh em thân hĩu gần xa, đã tới dự buổi offline miền trung tây nguyên (Gia Lai).:-h:-h:-h
Công nhận hay thật đó Hà!=D>=D>=D> trước buổi 0ffline AE đang lo.

penjing62

Thành Viên Danh Dự

vậy muốn có thêm bé ... nửa thì năm sau đăng cai opp nửa hi hiiii