Lập hội HOÀI ĐỨC

danh_tuyen_1012

Thành viên
Em chào các bác! Như các bác cũng biết đấy.Diễn đàn ta ngày một càng phát triển.số lượng thành viên ngày một càng đông có những thành viên ở gần nhau nhưng cũng không biết nhau,vậy hôm nay em xin mạo muội lên điễn đàn mình hỏi xem có bác nào ở Hoài Đức không ạ?.Em muồn lập một nhóm trên diễn đàn bao gồm các anh em ở khu vực Hoài Đức mình để tiện giao lưu gặp gỡ trao đổi và học hỏi kinh nghiệm của nhau.vậy em mong các bác ủng hộ em.em xin cảm ơn các bác \:D/\:D/\:D/

ngockien

Super Moderator
Em chào các bác! Như các bác cũng biết đấy.Diễn đàn ta ngày một càng phát triển.số lượng thành viên ngày một càng đông có những thành viên ở gần nhau nhưng cũng không biết nhau,vậy hôm nay em xin mạo muội lên điễn đàn mình hỏi xem có bác nào ở Hoài Đức không ạ?.Em muồn lập một nhóm trên diễn đàn bao gồm các anh em ở khu vực Hoài Đức mình để tiện giao lưu gặp gỡ trao đổi và học hỏi kinh nghiệm của nhau.vậy em mong các bác ủng hộ em.em xin cảm ơn các bác \:D/\:D/\:D/
Tuyên tìm trong bản đăng kí hội thành viên miền bắc,có nhiều anh em khu vực Hà Tây lắm,một mặt mở topic,một mặt chủ động liên lạc và thông báo cùng anh em thì hiệu quả hơn.

danh_tuyen_1012

Thành viên
Tuyên tìm trong bản đăng kí hội thành viên miền bắc,có nhiều anh em khu vực Hà Tây lắm,một mặt mở topic,một mặt chủ động liên lạc và thông báo cùng anh em thì hiệu quả hơn.
em cảm ơn anh kiên nha hihi hum nào có dịp gặp mặt em xẽ biếu bác mấy lít rượu quê em hehe \:D/\:D/\:D/
==================================
có tham gia ké được không bạn, đang muốn kết thân với hoài đức để xin 1 - 2 cây sanh lá móng con:D
vâng mình rất vui khi được kết bạn cùng mọi người hi vọng mọi người xẽ giúp đỡ mình nhiều ;;);;);;)

phihaihoang4000

Thành viên
bác tuyên ở xã nào vậy,e cũng ở hoài đức này,e trên xã đức giang ,khi nào tụ họp được nhiều ae bác cho e tham gia với nhé

chikichi

Thành viên mới
Chào các bác, em ở Thạch Thất, có dc tham gia ko ạ, em còn là con rể HD nữa đó.... O:)

danh_tuyen_1012

Thành viên
Tuyên ở chỗ nào Hoài Đức vậy mình ở Hà Đông nè vào An Khánh chơi suốt
em chào bác em ở khu an thượng gàn sát với an khánh.em muông chiển khai đẻ gặp mạt các bác hi vong sẽ có dip các hội viên được gặp nhau và chi sẻ cho nhau những kinh nghiệm\:D/\:D/\:D/
em ở hoài đức đây bác ơi,em ở cát quế
em chào bác.em ỏ an thượng.bác cho em hỏi bác ở khu nào cát quế vậy?.em hay về qua đường cát quế lắm.hi vọng xẽ có dịp em được qua bác

danh_tuyen_1012

Thành viên
Cho mình đăng ký một suất hội viên nhé.
em chò bác .em rất vui khi được các bác quan tâm.hi vong 1 ngày nào đó gần đây nhất em được gặp các bác\:D/\:D/\:D/\:D/
:D
mấy bữa nay anh dũng được rảnh rỗi lại tung hoành rồi :D . cuối tuần em vào nhổ trộm mấy cây sanh con nhá anh
em rất vui khi được bác tham gia cùng Hội Hoài Đức chúng em ạ\:D/\:D/\:D/
xin đăng ký 1 chân.
em rất vui khi được bác ủng hộ Hội Hoài Đức chúng em ạ.hi vọng em sẽ sớm được gặp mặt và giao lưu với các bác ạ\:D/\:D/\:D/

butchitiep1985

Thành viên mới
cây mình để ở Trôi nè
lúc nào về Trôi alo cho anh ra xem cây nhá!mà chú để cây ở nhà ai thế?
mong các anh em tham gia nhiệt tình để hội Hoài Đức ngày càng đông vui,chia sẻ kinh nghiệm và học hỏi lẫn nhau nhiều hơn.Tuyên có thể theo dõi các thành viên tham gia,khi nào đông vui tí thì mình off nhỏ để anh em còn biết mặt nhá!

danh_tuyen_1012

Thành viên
lúc nào về Trôi alo cho anh ra xem cây nhá!mà chú để cây ở nhà ai thế?
mong các anh em tham gia nhiệt tình để hội Hoài Đức ngày càng đông vui,chia sẻ kinh nghiệm và học hỏi lẫn nhau nhiều hơn.Tuyên có thể theo dõi các thành viên tham gia,khi nào đông vui tí thì mình off nhỏ để anh em còn biết mặt nhá!
D\:D/ạ vâng hihi en dang có ý định như vậy mà bác hihi hum nào các bác đông đông nhất định mình phải làm mộit vụ off rồi bác à hihi \:D/\:D/\:D/