Lưu Linh Tửu!

trinhvanphung

Thành viên tích cực
Em mới sưu tầm được viên đá,thấy hay hay va giống bình rượu của ông tổ Lưu Linh,nên đặt tên cho viên đá này là Lưu Linh Tửu luôn,hihihi. Up lên chia sẽ cùng cả nhà cùng thưởng lãm ạ! Cảm ơn mọi người đã ghé thăm!

penjing62

Thành Viên Danh Dự
viên đá của e rất đẹp,nếu nó là dòng đá cứng,k bị trầy mẻ thì có thể đi thi được đó e
- e nhìn nó là LƯU LINH TỬU....A nhìn nó ra hình HẮC NHŨ (CÁI NÀO CŨNG UỐNG ĐƯỢC HẾT)
LƯU LINH TỬU nếu uống thì say,HẮC NHŨ chưa uống mới '' nhấm môi '' cũng đã SAY ....ka,kaaaaaaaaa

trinhvanphung

Thành viên tích cực
Re: Trả lời: Lưu Linh Tửu!

mê nhiều thứ quá đó nha , xác nhận viên đá của anh rất đẹp ạ :D
hehhee,thích đủ thứ mà Toàn. Thứ 7 này nhớ chạy vô nhen!
==================================
viên đá của e rất đẹp,nếu nó là dòng đá cứng,k bị trầy mẻ thì có thể đi thi được đó e
- e nhìn nó là LƯU LINH TỬU....A nhìn nó ra hình HẮC NHŨ (CÁI NÀO CŨNG UỐNG ĐƯỢC HẾT)
LƯU LINH TỬU nếu uống thì say,HẮC NHŨ chưa uống mới '' nhấm môi '' cũng đã SAY ....ka,kaaaaaaaaa
dạ,báo cáo với anh Nhở là viên đá này ko có 1 vết trầy xước nào cả nha anh. Và cũng là dòng đá cứng anh à. hehehhe.
Hắc Nhủ này em thấy hơi to đó anh ơi! hihihi ! Nhất là cái "đỉnh" ở trên.....;))
Có thể là giống búi tóc của em gái nào đó không?
chắc là giống cái búi tóc của em modzanhxixon đó anh Dương ơi!

penjing62

Thành Viên Danh Dự
Trả lời: Re: Trả lời: Lưu Linh Tửu!

dạ,báo cáo với anh Nhở là viên đá này ko có 1 vết trầy xước nào cả nha anh. Và cũng là dòng đá cứng anh à. hehehhe.
Hắc Nhủ này em thấy hơi to đó anh ơi! hihihi ! Nhất là cái "đỉnh" ở trên.....;))

E LẬT CÁI HÌNH LẠI THEO NGƯỢC CHIỀU KIM ĐỒNG HỒ sẽ thấy HẮC NHŨ KHŨNG....
A THÍCH VIÊN ĐÁ NÀY NẾU ĐƯỢC SỜ TẬN TAY KIỂM TRA KỸ NẾU ĐÚNG CÒN ZIN THÌ ANH MUA LUÔN

thoaphumobile

Quản lý mới
Hehehe HẮC NHŨ nhìn là thích rồi,chúc mừng em sở hữu TP đẹp.

trinhvanphung

Thành viên tích cực
ui ! nay chơi đá nưa ha anh Phụng ơi
uh,hihiihihi. Mình là thíc đủ thứ mà Minh. Bữa giờ ăn tết kỹ nha,vào lại sì gòn chưa vậy?
Hàng độc quá bạn hiền. Chúc mừng
Thank's ạnh đã ghé xem!
Hehehe HẮC NHŨ nhìn là thích rồi,chúc mừng em sở hữu TP đẹp.
Vâng,cảm ơn anh đã ghé xem,hihi. Hôm off vừa rồi em ở sg rồi nên ko lên tham dự cùng mọi người được,tiếc quá!

trinhvanphung

Thành viên tích cực
hắc nhũ................
kakaka..........không chơi đá nhưng nghe cũng thik đó.
hok chơi đá nữa hả thắng_khùng. vậy 1 đống đá đó để lại cho tui chơi nghen...kakakaka.... mai đem xe 2 tấn rưỡi qua chở mới được.
PS" chỉ lấy đá cảnh,ko lấy đá "chẻ" nha!