Lính mới chào cả nhà !!!

taplamdanchoi

Thành viên
Kính chào BQT và các thành viên trong DĐ !
Em lính mới gia nhập trẻ người non dạ chẳng biết mô tê gì về cây cảnh. trong một lần tình cờ ghé thăm người bạn thấy vườn cây cảnh của anh ta ong bướm rập rờn, cây xanh bóng mát em như bị mấy cái cây này hớp hồn( đêm về không ngủ được) cũng sẵn có máu đam mê nghệ thuật thế là em quyết định khăn gói...lên mạng tìm tòi nghiên cứu may sao gặp được đại gia đình ta ở đây. em rất mong nhận được sự tận tình giúp đỡ của các pác để em được thỏa chí đam mê. xin chân thành cảm ơn cả nhà !

Hai Qng

Thành viên mới
Em là thành viên mới, cũng xin ké vô đây xin chào tất cả các bác, chúc các bác mạnh khỏe và có nhiều cây đẹp, ngày càng làm đẹp cho đời.

NGUYENTHOQN

Super Moderator
CHÀO ĐÓN 2 BẠN TAPLAMDANCHOI VÀ HAIQNG ..
ĐĂNG NHẬP THAM GIA CCVN.COM ..ĐÂY LÀ SÂN CHƠI CỦA TẤT CẢ AE CÙNG ĐAM MÊ SVC
HY VỌNG 2 BẠN NHẬN ĐƯỢC NIỀM VUI CỦA DĐ
CHÚC 2 BẠN SỨC KHỎE
---------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

Ngộ Sĩ

Thành viên tích cực
Chào Mừng hai Bạn đã gia nhập Ngôi nhà CCVN.com,Chúc hai bạn tìm được niềm vui và sở thích ở nơi đây để cung nhau chung tay góp sức xây dựng diễn đàn ngày càng lớn mạnh.
Rất mong được các bạn chia sẻ những kinh nghiệm của mình để anh em cùng học hỏi lẫn nhau.
chúc hai bạn ngày càng nhiều tác phẩm đẹp.Chia sẻ hình ảnh cùng anh em nha.
Thân ái!

Gì Nhỉ

Thành viên
Chào 2 bạn đã đến với DĐ!
Chúc 2 bạn sẽ có được những kinh nghiệm bổ ích và những phút giây thư gian thoải mái.