Lâu lâu chia sẻ vài cây.

kiều Diễm

Thành viên
cây rất đẹp và có hồn thích nhất là cây ls gió lùa .hôm nay thêm 1 nghệ nhân thích đưa cái mặt xấu xí vào cầm kéo tỉa cây chụp hình nữa chứ .=))=))=)),em ko nói a nha vì a đẹp trai

DUY_TamQuan

Thành viên tích cực
cây rất đẹp và có hồn thích nhất là cây ls gió lùa .hôm nay thêm 1 nghệ nhân thích đưa cái mặt xấu xí vào cầm kéo tỉa cây chụp hình nữa chứ .=))=))=)),em ko nói a nha vì a đẹp trai
Ko biết đằng ấy ở bên kia tên gì, chắt đằng ấy nhầm thật rồi vì mềnh cũng cầm kéo nhưng đẹp zai vô đối :D

DUY_TamQuan

Thành viên tích cực
Đẹp ! Chưa hoàn thiện nhưng rất có nét !
cây đẹp và phong cách.
anh làm cây đẹp quá.
Bị ảnh hưởng phong cách RS nhiều quá hỉ
Anh làm cây thiệt nghệ sỹ
Rất ấn tượng.
Cám ơn các chị em đã xem qua, rất vui vì những nhận xét tích cưc.
lâu rồi ko gặp,dạo nì khỏe ko,cây ls này Duy ghép hay chơi nguyên thủy vậy.
Em vẫn khỏe anh Đức, nhớ cái vụ lộn tên quá kkk, cây này em ghép lá nhỏ, thanks anh
phong cách, ấn tượng, đẹp............thank anh Duy đã chia sẽ!
Thanks em, chúc mừng quán mới nhé.
==================================
2 năm cho 1 cây đơn giản

NGUYENTHOQN

Super Moderator
+ Cháu Duy cháu anh Ngô TQ cách đây 4 năm và bây giờ cậu Thọ nhìn không nghỉ cháu của mình mà cứ ngỡ là một Nghệ nhân lâu năm ... Cháu rất thành công ,, chúc mừng cháu nha ...
Lúc nào về quê ghé cậu Thọ uống ly cafe nhen ..

DUY_TamQuan

Thành viên tích cực

Chẹp chẹp, anh đạp trai ơi!
Ác ác, em chỉ đạp mái thôi kkkk, chị cũng thích đa thân à? Cứ tưởng chỉ thích xử phôi rồi trồng thôi chứ hahaha
==================================
Phải đề tựa là Lâu lâu chia sẻ vài cây đẹp
Hihi, cám ơn bác Xuân, ghi vậy lỡ mọi người chê xấu thì e thẹn lém ạ.
+ Cháu Duy cháu anh Ngô TQ cách đây 4 năm và bây giờ cậu Thọ nhìn không nghỉ là cháu chủa mình mà cứ ngỡ là một Nghệ nhân lâu năm ... Cháu rất thành công ,, chúc mừng cháu nha ...
Lúc nào về quê ghé cậu Thọ uông ly cafe nhen ..
Con cám ơn cậu Thọ nhiều, con sắp về Tây Sơn quê vợ để chuẩn bị đón đứa con đầu lòng sắp chào đời, nếu có dịp xuống Quy Nhơn nhất định sẽ ghé chỗ cậu cafe ngắm cây, tâm sự với cậu.