Kim thanh mai chiều thứ 7

lnvinh

Super Moderator
Phải côg nhận anh Nghĩa nuôi dòng Thanh Mai sung thiệt. Cây tốt quá anh, cây này đẹp, nhưng theo em chi 1 bên phải không cần đâu anh, lây tàn trên kéo xuống cây tình hơn .

lephungdan

Thành viên
Cây đẹp quá, em mới tập chơi nên không dám bình phẩm. Theo ngu ý của em thì chi phông và chi bên phải có bằng phẳng quá không anh. Hay là vì góc chụp làm cho mình có cảm giác như thế ạ ?

Rất cảm ơn anh đã chia sẻ, cây đẹp quá.

nghianhatrang

Thành viên tích cực
Đẹp tuyệt, nhưng chậu hơi lớn
Cảm ơn em, cây đang nuôi khi thành phẩm sẽ thay lại chậu nhe em
==================================
Phải côg nhận anh Nghĩa nuôi dòng Thanh Mai sung thiệt. Cây tốt quá anh, cây này đẹp, nhưng theo em chi 1 bên phải không cần đâu anh, lây tàn trên kéo xuống cây tình hơn .
Cảm ơn anh Vinh nhé;
Chi 1 bên phải là chi phông Anh à, nhưng góc chụp nhìn thấy 2 chi song song Anh.

nghianhatrang

Thành viên tích cực
Cây đẹp quá, em mới tập chơi nên không dám bình phẩm. Theo ngu ý của em thì chi phông và chi bên phải có bằng phẳng quá không anh. Hay là vì góc chụp làm cho mình có cảm giác như thế ạ ?

Rất cảm ơn anh đã chia sẻ, cây đẹp quá.
Đúng đó em chi phông là chi 1 thấp hơn chi bên phải nhiều lắm nhưng lên hinh vì góc chụp làm cho mình có cảm giác như thế đó em .
Rất cảm ơn em đã chia sẻ

lnvinh

Super Moderator
Cảm ơn em, cây đang nuôi khi thành phẩm sẽ thay lại chậu nhe em

Cảm ơn anh Vinh nhé;
Chi 1 bên phải là chi phông Anh à, nhưng góc chụp nhìn thấy 2 chi song song Anh.
À, chi đó là chi phông, nếu vậy để cũng được nhưng cắt nhỏ lại còn 2/3 là đẹp anh .

nghianhatrang

Thành viên tích cực
Mà đúng thực sự a Nghĩa nuôi mấy em KTM tốt ghê gớm luôn đó. Lên nhìn thấy hết cả hồn
Vậy mà nuôi Linh Sam thì còi Tùng ơi
À, chi đó là chi phông, nếu vậy để cũng được nhưng cắt nhỏ lại còn 2/3 là đẹp anh .
OK Anh sẻ gút lại
Tổ chức làm chút gì để ...... coi kim thanh mai đi anh, lâu quá chưa gặp, nhớ quá hehe
OK mai ra nhen Anh